c4family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

c4family

diễn đàn của c4 pro

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Chán quá !!!!!!!!!!!!!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
Mai_Huong_C4_LL
quan nhất phẩm
quan nhất phẩm
Mai_Huong_C4_LL

Chán quá !!!!!!!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Chán quá !!!!!!!!!!!!!!!   Chán quá !!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeSat Dec 10, 2011 10:39 pm

Sao lại chán thía này chứ dạo này đến lớp thiệt là vô nghĩa mà :( . Cảm giác mình ko thể dung hòa dc với mọi thứ thiệt là khó chịu hix :( cảm giác đọc những lời độc địa vô căn cứ về tình yêu của mình mà ko thể làm gì dc cũng thiệt là khó chịu hix :( cảm giác mỗi tối ko thèm đụng vào sách vở mà cứ mân mê cái điện thoại cũng thật à khó chịu :( Cảm giác gặp ai cũng hỏi sang năm định thi trường gì trong khi mình ko có một ước mơ một hoài bão nào về tương lai cũng thiệt là đáng chán hix :( Cảm giác sở thích của mình ko những ko một ai chung mà luôn bị giẫm đạp lên cũng thật là đáng chán :( Cảm giác ko khóc được khi đang chán cũng thật là đáng chán hix :( Cảm giác nghĩ đến một ngày sinh nhật 18 tuổi tối tăm cũng thật là đáng chán :(
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
Bao giờ cho đến ngày tận thế hix :(

Chán quá !!!!!!!!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» EunHuyk : " Trong tất cả các nhóm, Kyu Hyun chắc chắn là em út láo nhất "
» Các fan ELE vào đây mà xem !! nè Suju cuối cùng cũng chỉ theo chân DBSk và BB thôi! ELF cũng chỉ là chi nhánh nhỏ của Cass thôi =))