c4family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

c4family

diễn đàn của c4 pro

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Gửi bạn tôi

Go down 
smiles
Em gai Lien HUong
Mai_Huong_C4_LL
t_c4_95
bluerose
9 posters
Tác giảThông điệp
bluerose

bluerose

Gửi bạn tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi bạn tôi   Gửi bạn tôi I_icon_minitimeThu Apr 15, 2010 1:05 am

Gửi tới tất cả những người bạn lớp c4 thân yêu của tôi Gửi bạn tôi 51695
Tớ chưa bao giờ cảm thấy gắn bó với lớp mình.Có quá nhiều kỉ niệm buồn mà tớ chỉ muốn quên đi,mong đó là một giấc mơ,ko phải là sự thật.Tớ đã mong năm học này qua đi thật nhanh để chôn vùi những kỉ niệm đó,để bắt đầu một khởi đầu mới.Nhưng hôm nay,tớ đã nhận ra rất nhiều điều.Tớ nhận ra xung quanh tớ là những người bạn thật tuyệt vời,thật dễ thương biết chừng nào.Tớ công nhận lớp mình ko đoàn kết,ko chơi hòa đồng vs nhau mà chia rẽ rời rạc.Vậy mà,cách nếu như có một thành viên trong lớp gặp một vấn đề gì đó,tất cả đều biết cảm thông,chia sẻ bằng cách này hay cách khác.Chỉ còn rất ít thời gian nữa thôi,mỗi chúng ta sẽ học ở một ngôi trường khác nhau,đi trên những con đường khac nhau.Một số bạn có thể gặp lại nhau,có thể ko.Nhưng trên tất cả,tớ mong các bạn biết rằng:
TỚ YÊU CÁC BẠN VÔ CÙNG Gửi bạn tôi 427546
bluerose

bluerose

Gửi bạn tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi bạn tôi   Gửi bạn tôi I_icon_minitimeThu Apr 15, 2010 1:17 am

Được sửa bởi bluerose ngày Fri Apr 16, 2010 12:26 pm; sửa lần 1.
bluerose

bluerose

Gửi bạn tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi bạn tôi   Gửi bạn tôi I_icon_minitimeThu Apr 15, 2010 2:22 am

Gửi tới những bạn con trai trong lớp
-Nam:Cảm ơn cậu vì đã giúp tớ có đủ dũng cảm để viết bài bày.Nói thật là từ trước đến nay,tớ ghét cậu lắm. Gửi bạn tôi 930983 Nhưng sau khi đọc xong bài viết của cậu,tớ nhận ra rằng ko được phán xét người khác bằng trí óc mà phải bằng trai tim.Tớ đã rất muốn tặng quà sinh nhật cho bạn trai cung sinh nhật vs tớ Gửi bạn tôi 930983 nhưng ko dám.Chúc cậu thi đỗ vào chuyên Anh tất cả các trường cậu đăng kí nhé(Biết đâu sau này tớ lại nhận cậu vào làm thông dịch viên cho công ti tớ Gửi bạn tôi 334500 )
-Tú:Thật lòng mà nói,cậu là đứa con trai mà tớ quý nhất trong lớp đấy.Tuy hầu như chưa bao giờ nói chuyện vs cậu nhưng tớ cảm thấy ở cậu có vẻ gì đó rất ấn tượng,rất đặc biệt.Nói chung là rất "chất" Gửi bạn tôi 930983 Chúc cậu sẽ thi đỗ chuyên toán(cái này thì chắc rùi Gửi bạn tôi 903975 )và đặc biệt là chuyên hóa nhé
-Lâm:Ngồi cùng cậu từ năm lớp 8 nhưng bọn mình hầu như ko nói chuyện vs nhau mấy.Tớ rất thích cách nói chuyện của cậu,thích nụ cười của cậu(nụ cười của cậu đáng yêu kinh khủng Gửi bạn tôi 427546 ).Tớ ấn tượng nhất cái lần bọn mình cãi nhau về Tú vs Quỳnh xem ai thông minh hơn.Công nhận lúc đấy tớ bảo thủ thật Gửi bạn tôi 930983 Dù sao thì đối vs tớ,cậu là một bạn nam rất đặc biệt,rất dễ thương và tớ cũng quý cậu lém kém:15: Chúc cậu giống Tú nhé nhưng thay phần cuối bằng tích cực đi bổ túc kiến thức hóa cơ bản Gửi bạn tôi 10768 )
-Hoàng:Hồi mới vào lớp tớ ko thích cậu cho lắm.Tớ ghét cái dáng vẻ ẻo lả của cậu,ghét các hành động của cậu,ghét cái đầu óc tưởng bở kinh dị của cậu(ơ,bình tĩnh nhé Gửi bạn tôi 775706 ).Nhung càng ngày tớ càng quý cậu hơn,cảm thấy cậu cũng nhạy cảm,cũng quan tâm,chia sẻ và cũng thật dễ thương.Thật là lạ.Khi vạch một đường đen trên tờ giấy trắng,người ta chỉ nhìn vào chỗ đen đó mà quên đi xung quanh đó vẫn nguyên vẹn màu trắng.Xin lỗi vì những gì tớ đã làm
-Hưng:Tuy cậu mới chuyển đến lớp mình nhưng ngay khi ngồi cạch cậu ngồi cạch huyền tớ đã cảm thấy vẻ đáng mến xung quanh cậu.Chúc cậu sẽ thành công và đạt được ước mơ của mình nhé.
-Chuối:Nhận xét về cậu,tớ chỉ có thể nói như thế này:Nói chuyện nhạt nhẽo,bắng nhắng,vớ vẩn.Nhưng cậu là người bạn rất tốt rất dễ thương và tớ vẫn rất quý cậu.Mong cậu se thi đỗ vào trường cậu mơ ước nhé
-Minh Đạt:Lần đầu nhìn Minh Đạt,tớ đã nghĩ ngay đến mấy ông bác học lập dị chuyên phát minh ra mấy thứ phá hủy trái đất,.. Gửi bạn tôi 16198 Có thể nhiều hành động của cậu hơi kinh dị thật nhưng tớ thấy nó rất đáng yêu.Chúc cậu sẽ thi đỗ vào trường chuyên và trở thành một nhà bác học tài ba (đừng phát minh ra cái gì phá hủy thế giới đấy nhé)

Được sửa bởi bluerose ngày Sun May 02, 2010 11:50 am; sửa lần 3.
t_c4_95
quan huyện
quan huyện
t_c4_95

Gửi bạn tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi bạn tôi   Gửi bạn tôi I_icon_minitimeThu Apr 15, 2010 5:54 am

how about me?? Gửi bạn tôi 70970 Gửi bạn tôi 102585 Gửi bạn tôi 777345
bluerose

bluerose

Gửi bạn tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi bạn tôi   Gửi bạn tôi I_icon_minitimeThu Apr 15, 2010 11:46 am

hihi.Tớ quên béng mất Gửi bạn tôi 930983 Ngay lần đầu nhìn thấy cậu,tớ đã liên tưởng đến..bình tĩnh nhé..người tối cổ.Nhưng tớ thấy giờ cậu đẹp trai hơn rồi. Gửi bạn tôi 427546 Tớ tin chắc ko phải chỉ tớ mà rất nhiều bạn trong lớp thấy cậu là bạn trai cực kì tốt bụng,dễ mến.Đọc mấy bài cậu viết trên 4rum tớ nghĩ cậu khá đa cảm.Chúc cậu sẽ thi đỗ vào chuyên Anh tất cả các trường mà cậu đăng kí nhé

Được sửa bởi bluerose ngày Sat Apr 17, 2010 12:01 pm; sửa lần 1.
bluerose

bluerose

Gửi bạn tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi bạn tôi   Gửi bạn tôi I_icon_minitimeThu Apr 15, 2010 12:21 pm

Gửi tới những bạn nữ xinh đẹp lớp mình(bao gồm cả tớ cười )
-Thảo"xoăn'(cháo thỏ):Nếu như bình chọn bạn nữ cá tính nhất lớp mình,tớ sẽ bình chọn cho cậu. Gửi bạn tôi 930983 Tớ ko biết nhưng tớ cứ cảm thấy cậu ghét ghét tớ kiểu gì ấy bùn Nhưng thôi,mặc kệ.Dù sao tớ vẫn rất quý cậu.Chúc cậu sẽ thi đỗ vào chuyên Anh tất cả những trường cậu đăng kí nhé.(Sắp kiểm tra 1 tiết anh rùi,có gì nhớ nhắc tớ nhé Gửi bạn tôi 934418 )
-Mai:Lúc đầu tớ ko quý cậu đâu nhé tại vì tớ thấy cậu cứ vô duyên kiểu gì ấy:15: Mãi sau,tớ mới phát hiện ra cậu thât là tốt bụng,biết quan tâm,chia sẻ với mọi người.Tuy tớ thấy đôi khi hành động của cậu hơi thái quá nhưng cậu rất ấm áp,thiệt đấy.Chúc cậu thi đỗ vào LTV nhe:56:
-Bùi Linh:Trong nhóm của các cậu,tớ thấy quý Bùi Linh nhất.Bùi Linh dễ thương kinh khủng,hay noi chuyện vs tớ nhất,đáng yêu nhất.Tớ rất thích cái điệu phụng phịu của cậu,như em bé í.Chúc cậu sẽ là thủ khoa chuyên lý tổng hơp nhé
-Ngọc Linh:Thời gian quá có nhiều chuyện xích mích mà tớ nghĩ là ko nên có giữa cậu và các bạn.Đối vs ttớ,ngọc linh hiền ơi là hiền,ngoan ơi là ngoan,dẽ thương ơi là dễ thương. Tớ thích cách nói chuyện của cậu,cách chia sẻ và đặc biệt tớ thấy cậu đảm đang lắm í.Chúc cậu sẽ thi đỗ vào trường mà cậu mơ ước nhé Gửi bạn tôi 547782
-Quỳnh:Quỳnh đừng có giận tớ nữa nhé.Lúc tớ thấy Quỳnh rất trẻ con,lúc lại rất từng trải.Nhưng Quỳnh thực sự là người tớ có thể gửi gắm những bí mật,là một trong những người bạn tuyệt vời nhất mà tớ có được.Tớ quý Quỳnh lắm lắm.Chúc quỳnh là thủ khoa chuyên toán tổng hợp nhé Gửi bạn tôi 659770
-Thanh:Cậu là người bạn tốt nhất mà tớ từng thấy.Cậu sẵn sàng chạy lên chạy xuống cả chục vòng tìm đồ giúp tớ năm lớp 7,sẵn sàng đi uống nước vs tớ ngay cả khi vừa mới về xong Gửi bạn tôi 657845 Những cử chỉ rất nhỏ thôi nhưng nhờ cậu tớ mới vượt qua được những nỗi buồn kinh khủng đó.Cảm ơn cậu vì đã là bạn của tớ.Chúc cậu luôn vui vẻ và thi đỗ vào chuyên văn nguyễn huệ nhé Gửi bạn tôi 934418

Được sửa bởi bluerose ngày Sat May 15, 2010 2:34 pm; sửa lần 3.
bluerose

bluerose

Gửi bạn tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi bạn tôi   Gửi bạn tôi I_icon_minitimeThu Apr 15, 2010 1:07 pm

Mai_Huong_C4_LL
quan nhất phẩm
quan nhất phẩm
Mai_Huong_C4_LL

Gửi bạn tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi bạn tôi   Gửi bạn tôi I_icon_minitimeThu Apr 15, 2010 4:12 pm

Có SNSD, SUPER JUNIOR, DBSK, BOA... đó. Hay lém

bùn bùn bùn bùn bùn bùn bùn bùn bùn

Được sửa bởi Mai_Huong_C4_LL ngày Tue May 25, 2010 12:35 pm; sửa lần 1.
Em gai Lien HUong
dân đen
dân đen

Gửi bạn tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi bạn tôi   Gửi bạn tôi I_icon_minitimeFri Apr 16, 2010 9:29 pm

Xin thông báo cho cả nhà đc. bík từ nay cái nik này sẽ thuộc zề LH
Em gai Lien HUong
dân đen
dân đen

Gửi bạn tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi bạn tôi   Gửi bạn tôi I_icon_minitimeFri Apr 16, 2010 9:36 pm

Tiec wa Bluerose oi, pan minh thi chuyen nao ma cung ko bik thi neu la to, to se lao dau zo dem cho do nguong day Gửi bạn tôi 930983 The cau co dinh lam nhu to ko????????????????????
smiles

Gửi bạn tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi bạn tôi   Gửi bạn tôi I_icon_minitimeTue Apr 20, 2010 9:43 pm

Em gai Lien HUong đã viết:
Tiec wa Bluerose oi, pan minh thi chuyen nao ma cung ko bik thi neu la to, to se lao dau zo dem cho do nguong day Gửi bạn tôi 930983 The cau co dinh lam nhu to ko????????????????????
Khiếp,sao cậu lại nói khó nghe như thế nhỉ? :28:Nếu tớ là thủy thì tớ sẽ ko lao đầu "zo dem" ??? đâu mà sẽ lao đầu zô cậu đấy Gửi bạn tôi 777345
smiles

Gửi bạn tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi bạn tôi   Gửi bạn tôi I_icon_minitimeTue Apr 20, 2010 9:52 pm

thủy ơi,cảm ơn cậu vì những cảm xúc chân thành của cậu về tớ.Cảm ơn cậu vì những lúc tớ gặp khó khăn thì cậu đã ở bên cạnh và chia sẻ với tớ.Can đảm lên và luôn nhớ rằng còn rất nhiều người bạn luôn luôn đứng đằng sau cậu nhé bùn Gửi bạn tôi 934418
I LOVE U VERY MUCH Gửi bạn tôi 934418
h2_kute_loloticade
dân đen
dân đen
h2_kute_loloticade

Gửi bạn tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi bạn tôi   Gửi bạn tôi I_icon_minitimeSun Apr 25, 2010 9:05 pm

ko ai yêu tớ àh, cô đơn quá cơ
Em gai Lien HUong
dân đen
dân đen

Gửi bạn tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi bạn tôi   Gửi bạn tôi I_icon_minitimeMon May 24, 2010 10:05 pm

smile oi, cau bao cau lao dau vao to ha? dc roi, thu 6 nay la ngay cuoi cung cau lao lun nhe. cam on
nobody know me

Gửi bạn tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi bạn tôi   Gửi bạn tôi I_icon_minitimeSat Jun 12, 2010 7:58 pm

Dù sao hum nay t đọc jĩ bài của c có 1 điều hơi kì lạ 1 chút
Gửi bạn tôi 781978 Gửi bạn tôi 781978 Gửi bạn tôi 781978 Gửi bạn tôi 781978 Ủa sao ko thấy câu nào về t hết trơn.Thật ra thì t cũng ko chấp vặt j chuyện nè.t cũng ko ghen đau đó nha.Nhưng t cũng ko bik đâu thiết t rùi Gửi bạn tôi 788142 Gửi bạn tôi 788142 Gửi bạn tôi 788142 Gửi bạn tôi 788142 C xem lại thế nào đi chứ để thế nè là hổng có đc
Gửi bạn tôi 31989 Gửi bạn tôi 31989 Gửi bạn tôi 31989 Theo t thấy thì để bù đắp cho con tim tan vỡ của t lúc nè chỉ có cách là bài cảm nghĩ về t fải dài nhất
Nhớ đó khi nào c viết xong nhớ bảo t đó nha
bluerose2402

Gửi bạn tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi bạn tôi   Gửi bạn tôi I_icon_minitimeSat Jun 12, 2010 8:56 pm

Cậu vớ vẩn nhờ Gửi bạn tôi 38602
Thế cả cái tập tớ viết cho cậu,cậu vứt đâu rùi hả?
Này nhé,tớ viết cho cậu vừa dài,vừa hay,vừa cảm xúc dâng trào.Viết cho cậu mà tớ phải ngày đêm lo nghĩ,trăn trở đến"bạc đầu"lại còn viết đi viết lại nữa chứ.
Đấy là tớ còn chưa xử cậu cái tội hôm nay đâu nhé.Hôm nào đi chơi cậu chết vs tớ.Cho cậu bít thế nào là sức mạnh vô địch của H2O.Hừ...hừ...
thecrazylovestory

thecrazylovestory

Gửi bạn tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi bạn tôi   Gửi bạn tôi I_icon_minitimeFri Jun 18, 2010 3:39 pm

Làm gì mà 2 bạn phải cãi nhau trên 4rum dữ tợn thế, tớ mún cãi nhau với cô bé đó mà ko được đây này bùn bùn bùn
Sponsored content

Gửi bạn tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi bạn tôi   Gửi bạn tôi I_icon_minitime

Gửi bạn tôi
Trang 1 trong tổng số 1 trang