c4family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

c4family

diễn đàn của c4 pro

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì

Go down 
Flo
cobe_codon
6 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
cobe_codon
dân đen
dân đen

sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì   sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì - Page 2 I_icon_minitimeMon Feb 08, 2010 11:15 pm

thêm nữa tớ có nói gì về các cậu đâu mà sai vs chả đúng điều này cũng thật 100% thêm nữa bài này của thảo vs cậu đảm bảo ko bị xóa đâu có gì cứ lên nói tớ trả lời cho tớ ko muốn hiểu nhầm thêm.
cobe_codon
dân đen
dân đen

Bài gửiTiêu đề: Re: sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì   sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì - Page 2 I_icon_minitimeMon Feb 08, 2010 11:19 pm

mà còn nữa ko ai nói các cậu quá đáng cả thêm xấu xa nữa nếu đó là điều các cậu nghĩ tớ và châu nói thì không phải đâu. nhưng tớ cũng không phủ nhận rằng việc các cậu nói làm bạn bình thường làm cả hai chúng tớ buồn nhưng vẫn ngộ nhận rằng các cậu không thích hùng thôi. nhưng giờ thì rõ rồi may mà các cậu còn nói ko như trước thì hiểu nhầm cả đời mất
cobe_codon
dân đen
dân đen

Bài gửiTiêu đề: Re: sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì   sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì - Page 2 I_icon_minitimeMon Feb 08, 2010 11:22 pm

giờ cậu vs thảo vs tất cả làm ơn đừng nói tớ hai mặt nha
tớ cũng không giả tạo đâu
lỗi nào của tớ tớ nhận cả
sang năm mới zui zẻ lại nhá các bạn cũ
cobe_codon
dân đen
dân đen

Bài gửiTiêu đề: Re: sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì   sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì - Page 2 I_icon_minitimeMon Feb 08, 2010 11:26 pm

mà nói thật cái tớ bảo nghe một chiều là chỉ các cậu chỉ nhìn vào 1 số hành động mà không nhìn bao quát về tớ và châu mà đã vội đánh giá thế thì thử hỏi ai chấp nhận cho nổi. tớ mong sau khi hiểu rõ về những hiểu lầm ấy thì chúng ta sẽ không tái diễn thời gian này nữa nhé
tớ vẫn luôn trân trọng các cậu theo đúng cách của một người bạn.
và lần này thời gian cũng sẽ chứng minh tất cả
cobe_codon
dân đen
dân đen

Bài gửiTiêu đề: Re: sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì   sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì - Page 2 I_icon_minitimeMon Feb 08, 2010 11:46 pm

theo cách tớ nói là nếu là các cậu đứng chủ quan như tớ nếu không muốn ai buồn thì các cậu có chọn châu ko? thứ nhất từ trước nếu ko tin cậu hỏi thảo mà xem tớ chưa hề tỏ ra khó chịu khi châu sang chơi vs con trai đúng không? vì tính tớ nó thế thông cảm tớ suy nghĩ đơn giản lắm. nếu bạn tớ có thêm bạn mà hơi bỏ lơ tớ cũng không sao. tớ vốn thế. chứng minh cho cậu nhé từ trước tớ chỉ có thảo mai hạnh là bạn. rồi vì không thích bọn mình bỏ hạnh nhưng tớ từ lúc ấy vẫn bảo tớ chơi vs hạnh mà. tiếp theo mai thảo chơi vs các cậu là trinh, cậu, châu, hà tớ vẫn vui vẻ và hòa nhập đấy thôi. cho nên dù gì đây cũng là theo ý cá nhân tớ đừng bắt bẻ từng câu kẻo không có những ý lại hiểu ngược điều tớ muốn nói đấy
embaytrongdemphaohoa95
quan huyện
quan huyện

Bài gửiTiêu đề: Re: sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì   sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì - Page 2 I_icon_minitimeTue Feb 09, 2010 6:01 am

C là ng trong cuộc mà c k hjểu. C nój như thể c hjểu lắm. Nếu muốn xác thực lại thì gặp tớ và đoc đoạn chat giữa t và 1 bạn trong"BỘ TỨ SIÊU ĐẲNG"( Ch+U+H+Đ) của các c hay vào blog các bạn ý là biết.
C ko hjểu m0j chuyện sao cứ n0j thế? Bọn"mình" k chơj vs Ch k phải chỉ vì k thjk H. Và bọn tớ bị các bạn y gọi là QUÁ ĐÁNG từ ngày c kể sai về bọn t về ng nhân xảy ra vụ vjệc ( t có ng làm chứng )
Nếu c và Ch muốn gjảng hòa sao ko ra đứng trc bọn tớ mà nc? Đề nghị jải hòa. Sao phải đưa lên 4rum? Về lí thì bộ 4 các c hoàn toàn sai nhưng tớ cũng bjết đjểm phẩy văn của c k phải là kém. Đây là việc jữa bọn tớ và "bộ tứ" các c, đem lên 4rum 1 số ng đoc k kĩ lại to mồm
embaytrongdemphaohoa95
quan huyện
quan huyện

Bài gửiTiêu đề: Re: sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì   sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì - Page 2 I_icon_minitimeTue Feb 09, 2010 6:05 am

Là c k muốn ai buồn mà chọn Ch? Ch đã gây cho bọn"mình" ntn? Hơn nữa nếu k có c thj Ch cũng có nhjều bạn. C k quá quan trọng thế đâu. Tớ hjểu tạj sao c lạj sang bên đấy. Trong cái cách n0j những ngày cuốj của c đã thấy c hoàn toàn muốn dính tớ câu tảm để thành bộ 4
embaytrongdemphaohoa95
quan huyện
quan huyện

Bài gửiTiêu đề: Re: sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì   sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì - Page 2 I_icon_minitimeTue Feb 09, 2010 6:08 am

Càng đọc thấy những lời dối trá của c càng tốt đẹp. Hôm nào sang kèm văn tưởng tượng cho tớ nhá
embaytrongdemphaohoa95
quan huyện
quan huyện

Bài gửiTiêu đề: Re: sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì   sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì - Page 2 I_icon_minitimeTue Feb 09, 2010 6:10 am

Tơ k muốn n0j nhjều vu này. Nếu c muốn thj hnay ra lớp đối chất
Flo
dân đen
dân đen
Flo

Bài gửiTiêu đề: Re: sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì   sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì - Page 2 I_icon_minitimeTue Feb 09, 2010 12:15 pm

4rum là nơi để các mem thể hiện ý kiến của mình thì bọn tao dang thể hiện nay sao lại phải cút
Mà phiền các ấy định nghĩ cho tớ vô văn hóa có nghĩa là gì hả cậu
các admin của các cậu cũng chả tốt đẹp gì đâu mà đi nói ng` khác , nên xem kĩ lại bản thân mình đi 1 câu thì dm hai câu thì vl , ko biết của miệng các ấy trong một số topic chỉ trực dis thôi còn gì .Những bài như thế mới làm ẩn 4 rum đấy .

Linh ơi tao nói thật 1 điều là hình như mày hiểu sai vấn đề rồi mày nói là mày nói tao chưa hề nói xấu hay lườm nguýt chúng mày trước đó đúng ko vậy lúc nói và về sau thì có chắc.

Ý của tao là nói về bọn tao chưa hề lườm huých mày chứ ko phải là mày chưa lườm huých bọn tao

Với lại cái kiểu kể chuyện của mày tao ko hiểu mày kể như thế nào mà khiến cho toàn bọ bọn trong lớp nghĩ rằng bọn tao quá đáng?

Nếu mày cứ cho rằng việc mày đi kể như thế là chẳng hề hấn gì ,việc mày làm cho bọn tao bị vu tiếng ác là mày vô can thì tao cũng ko muốn nói nhiều làm gì cho mệt
Chỉ vì việc mày đi kể chuyện của nhóm mà khiến bọn tao bị chửi là rẻ rách cũng hay lắm , may mà bây h mày đã ko phải chơi với mấy con rẻ rách như bọn tao .

Bây h tao hỏi mày nếu mày bị bạn thân lừa dối , hay mày ghét người khác rồi bạn thân của mày coi mày bằng người đấy thì liệu mày có muốn ko , đến như thế thì mày còn muốn chơi với nó nữa ko? Bọn tao đã đứng ở vị trí kon Ch để nghĩ cho nó rồi chứ nếu ko bọn tao đã ko ra nói chuyện làm gì , nhưg nó tiếp tục nói dối , bọn tao sẵn sàng nhường vị trí cho nó chơi oviws những ng` bạn mới vì tao biết chơi 2 phe là rất khó nhưng nếu lòng tốt của bọn tao mà lại bị những ng` xung quanh coi là quá đáng lại còn bị ng` khác chửi là rẻ rách thì theo mày thế nào ?

Mày đừng chụp mũ nói rằng tao hiểu lầm nếu ko suy nghĩ kĩ thì tao đã ko post bài trên 4rum , post lên chỉ tổ tao lại thêm tiếng ác

Vả lại bọn tao có tên đàng hoàng việc gì mày phải gọi là "các bạn ý" , đối với tao câu nói ấy khiến mày trở nên hoàn toàn xa lạ trong mắt tao khoảng cách bạn bè lại càng xa vời

Tao nghĩ rằng chơi 2 phe là rất khó chỉ có thể chọn 1, mày chọn con Ch thì bọn tao cũng chẳng quan tâm làm gì

Nhưg mày có biết là khi mày kể chuyện với bọn ở lớp bọn tao bị cho là đồ quá đáng , bị mấy bạn zai mà bây h mày đang vô cùng yêu quý chửi rủa như thế nào ko ?

Phúc đức quá vì ko muốn chơi với mày cới bạn ý mà bọn tao bị bạn Admin Đạt chửi trong khi 1 tao còn chẳng ề nói xấu sau lưng chúng mày

Bạn Admin Đạt : > Minh da la ai ma doi di chui ng khac? > nhin con me lai cai mat may de. Da = ai deo dau.> Tao cung ko ngai j ma chui + xo deu lai dau . Long nhan nhin cua t
Bạn Admin Đạt : Long nhan nhin cua t het roi . Ha2> Chung may chui + xo deu cung hay lam. > Suy nghi cho ky
Bạn Admin Đạt : lieu ma di xin loi nguoi khac . Ko thi suot doi chi choi dc voi may con re rach . > Ha2 . > Lan sau ra ngoai duong thi cam con me cai mom de. Ko nguoi khac
Bạn Admin Đạt : Ko nguoi khac chui cho lai ngu .> Oi xoi oi, khung khiep vay sao?> Cho con khon hon cai dang re rach nha may
Bạn Admin Đạt : (Offline) Oi cai dit me . So roi a ? Neu cam thay minh sai thi ra ma xin loi , thi ng khac tha cho . Ko thi ca doi la 1 con cho bi ng ta chui . Ha2

Phải chăng bạn ý bắt bọn tao ra xin lỗi bọn mày ,mày đọc xong đi rồi nói cho tao xem đọc xong cái đấy bọn tao phải nghĩ như thế nào mới ko làm bọn mày thiệt ?

Các bạn trong 4rum có đọc thì im đi đừng có mà to mồm chửi ng` khác vô văn hóa ,admin của các ấy thì văn hóa nhỉ ?

Được sửa bởi Flo ngày Tue Feb 09, 2010 12:31 pm; sửa lần 1.
http://vn.myblog.yahoo.com/
Flo
dân đen
dân đen
Flo

Bài gửiTiêu đề: Re: sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì   sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì - Page 2 I_icon_minitimeTue Feb 09, 2010 12:21 pm

Bọn tao ko phải ko chơi với con Châu vì mỗi chuyện nó đi chơi với thằng hùng , nếu như thế thì bọn tao thừa hơi à , còn những chuyện khác bọn tao chưa muốn nói ra vì có nói thì mày là ng` ngoài cuộc mày vẫn ko thể hiểu , còn những chuyện còn khốn nạn hơn thế này nhiều Linh ạ ? Nếu mày vẫn cứ cho rằng mình ko có lỗi gì thì thôi tao cũng ko muốn nói nhều làm gì , những việc mày gây ra cho bọn tao thì bọn tao sẽ cố nhớ coi như là một bài học về cách chọn bạn vậy . Đúng là ở đời ko ai học được chữ NGỜ

Trong chuyện này thì rõ ràng bọn tao ko sai , bọn tao tin vào những gì mình thấy và nghe được
cobe_codon
dân đen
dân đen

Bài gửiTiêu đề: Re: sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì   sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì - Page 2 I_icon_minitimeTue Feb 09, 2010 12:33 pm

thứ nhất hôm đấy tao không nói "các bạn ý" mà là "bọn nó" mày cũng đang chụp mũ tao đấy.
thứ hai tao thấy thật sự trong suốt quá trình sau mày không kể chuyện con châu vs ai là rất cảm ơn rồi thì con hạnh phúc gì để đi kể với người khác.
thứ ba nếu có lườm bọn mày thì mắt tao cũng lé rồi
có thể mày đúng khi nói rằng tao ko nghĩ vì việc này làm bọn mày bị vu tiếng xấu nhưng tao muốn nói chuyện bọn mày có đồng ý đâu.
tao không hiểu vì sao thằng đạt nó lên nói thế và đúng là điều đó ko chấp nhận dc tao là bọn mày thì cũng thế thôi. giống như cái cách mày nói tao.
giờ tao hiểu tại sao rồi và mày có giận tao thì cũng đúng thôi
I luv DongHae 4ever
dân đen
dân đen
I luv DongHae 4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì   sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì - Page 2 I_icon_minitimeTue Feb 09, 2010 1:54 pm

Oạch! Mọi ng`văn hay chữ tốt quá, tớ cug` muốn góp vui với.... bạn Lâm đâu rồi , sao hok ra mà bảo bọn tơ vô văn hoá đi này, nhìn lại các bạn chi đội trưởng đội phó của cậu đi kìa. Văn hoá đầy mình ra cơ. Mà khổ nỗi bọn tớ đã làm j` bạn í đâu, đang yên đang lành bị bạn í chửi, lại còn bắt đi xin lỗi cái ng` mà đã có lỗi vs mình nữa chứ ! Nếu là cậu thì chắc là cậu chịu đc ak`? Bạn i" thì mặt lúc nào cug~ vênh ngược lên thì sao mà bọn tớ xin lỗi cho đc. Bạn í hoàn hảo thế lấy đâu ra lỗi cho bọn tớ xin. Mà bạn í đâu rồi , sao ko ra mặt mà thanh minh đi chứ, dù j` cug~ nằm trg ban điều hành 4rum cơ mà. sao cứ để 1 mình bạn thân ra mặt thế, Bạn í bảo vệ cậu mà cậu hok nói câu nào ak`?????
cobe_codon
dân đen
dân đen

Bài gửiTiêu đề: Re: sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì   sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì - Page 2 I_icon_minitimeTue Feb 09, 2010 3:01 pm

nói chung là tớ không biết có ai bảo vệ tớ nhưng giờ thì biết rồi. tớ chả lên án họ đâu vs tớ thế là họ đối tốt rồi nhưng không đúng như cách tớ mong muốn.
chi đội trưởng, chi đội phó thì sao? các cậu thừa biết về bọn nó rồi mà sao cứ nói kiểu đấy thế. trong lớp mình ngoài thái hà vs quỳnh có ai ngoan hiền tuyệt đối đâu.
tớ bây h ko cần ai nói hộ câu nào nữa. tớ đã bảo rồi đây là việc của tớ và tớ sẽ không làm ai phải dính líu tới việc này nữa.
tớ nói thế thì cậu cũng hiểu rồi chứ. trên thế giới chả ai hoàn hảo cả. tớ cũng ko hoàn hảo nhưng cũng không yếu đuối để đến nỗi mãi sống để người khác bảo vệ đâu.
I luv DongHae 4ever
dân đen
dân đen
I luv DongHae 4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì   sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì - Page 2 I_icon_minitimeTue Feb 09, 2010 3:07 pm

Hô, hình như cậu hiểu nhầm í tớ rồi , tớ đang nói là cậu bảo vệ bạn Châu đếy chứ liên quan j` đâu mà cậu gay gắt thế. Có ai nói là các bạn í bảo vệ cậu đâu. Cậu thử hok chơi vs bạn châu nữa xem các bạn í có bảo vệ cậu nữa hok?
cobe_codon
dân đen
dân đen

Bài gửiTiêu đề: Re: sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì   sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì - Page 2 I_icon_minitimeTue Feb 09, 2010 5:31 pm

cảm ơn cậu đã nói rõ.
cobe_codon
dân đen
dân đen

Bài gửiTiêu đề: Re: sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì   sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì - Page 2 I_icon_minitimeTue Feb 09, 2010 5:46 pm

thôi đủ rồi
cobe_codon
dân đen
dân đen

Bài gửiTiêu đề: Re: sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì   sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì - Page 2 I_icon_minitimeTue Feb 09, 2010 6:02 pm

đây là lời thật đừng dán mác giả dối cho nó nữa
tớ trân trọng các cậu là thật
tiếp theo ban đầu cũgn chả phải tớ dũng cảm tự lên nói thế này đâu chỉ vì có những bạn tốt muốn tớ lên để chúng ta ko như bây giờ và đó ko phải châu chũng chả phải ai trong bộ tứ. họ muốn tớ chịu nhịn đến cùng để chúng ta ko còn là kẻ thù ko phải nói xấu nhau thế thôi.
cobe_codon
dân đen
dân đen

Bài gửiTiêu đề: Re: sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì   sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì - Page 2 I_icon_minitimeTue Feb 09, 2010 6:16 pm

một lần thôi bỏ qua chuyện cũ và không nói lẫn nhau nữa
lỗi tại tớ ko xin lỗi từ đầu
embaytrongdemphaohoa95
quan huyện
quan huyện

Bài gửiTiêu đề: Re: sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì   sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì - Page 2 I_icon_minitimeTue Feb 09, 2010 6:34 pm

Ai cần nói thôi đủ rồi? Bao nhiêu ý kiến, bao nhjêu comment như thế mà c k hjểu j àk? Hay là k nói đc j nữa mới"thôi đủ rồi". Ak vâng, bọn tớ gán mác giả dối cho các cậu. "lỗi tại tớ k xin lỗi từ đầu" cậu tóm gọn hay nhj? Bọn tớ đâu dám bắt lỗi c. Bọn tớ là rẻ rách, là 1 lũ quá đáng, đâu đủ vinh dự để đối đáp với " L Vàng Ý NGỌC" của c. Bao nhjêu việc xảy ra như thế, các c đã làm bọn tớ tổn thươg như thế mà c muốn"bỏ qua chuyện cũ" như thế là giải hòa hay CHẠY TỘI??? C làm tớ hoang mang quá. Nếu c đã n0j tớj như thế, phủ nhận sự thật tớj như thế thj bọn tớ đek thèm nój vs c làm j
Flo
dân đen
dân đen
Flo

Bài gửiTiêu đề: Re: sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì   sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì - Page 2 I_icon_minitimeTue Feb 09, 2010 6:42 pm

thứ ba nếu có lườm bọn mày thì mắt tao cũng lé rồi

Ôi zồi ôi, nói đến như thế mà mày vẫn ko hiểu , ý tao là bọn tao chưa hề lườm huých bọn mày chứ ko phải là bọn mày lườm huých bọn tao , thế mà thật sự ra sau đó bạn Ch lườm bọn tao rồi đấy , hỏi bạn ý thì biết , mà sao mày phải nói là bọn mày chịu nhịn nhỉ ? ko thik nhịn thì thôi đừng lên không lại bảo mất danh dự , t cũng ko nói với m làm gì cho nó mệt người ra ,đôi co với m chỉ tổ mất công mà thôi

Nói hoài nói mãi cũng như nhau , t cũng muốn bỏ qua chuyện cũ và t cũng rất muốn ko nói lẫn nhau nữa nhưg sao m cứ phải moi chuyện ra để bọn t phải nói đấy chứ, tự nhiên có ai nhận là ghét m đâu mà m cứ phải nói này nói nọ lại còn tự mình lên chịu nhịn như vậy làm như kiểu bọn t sai là sao ?

Những người bạn tốt bảo mày đi xin lỗi thì nếu m chỉ muốn xin lỗi cho xong chuyện thì thôi ko phải xin lỗi đâu vì nhữg lời ko thật lòng bọn t cũng ko cần, m làm bọn tao thất vọng đủ rồi .Mà tao nghĩ họ chỉ tốt với m và lớp thôi còn bọn tao vẫn mang cái danh quá đáng xốc nỗi ai mà quý cho được

Thôi coi như kết thúc 1 năm t với m ko còn bạn bè nữa , m thỏa mãn chưa ? Bây h mày đã được câu dáp trả rõ ràng của bọn tao ? Cái topic này nên kết thúc đi rồi đấy
cobe_codon
dân đen
dân đen

Bài gửiTiêu đề: Re: sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì   sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì - Page 2 I_icon_minitimeWed Feb 10, 2010 12:44 pm

dừng rồi cảm ơn
I luv DongHae 4ever
dân đen
dân đen
I luv DongHae 4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì   sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì - Page 2 I_icon_minitimeWed Feb 10, 2010 1:20 pm

Năm cũ rồi, vứt chuyện cũ đi nào mọi ng`.Dù sao thì chỉ có bạn ta mới hiểu ta đang nghĩ j` thôi. Có nói thế nào thì cug~ hok ai hiểu đc. Chấm dứt. Cả nhà ăn tết vui vẻ
quantucam
quan thu thuế
quan thu thuế
quantucam

Bài gửiTiêu đề: Re: sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì   sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì - Page 2 I_icon_minitimeWed Feb 10, 2010 1:43 pm

dung day dua 1 cau cung mang !!!!!!!!!
I luv DongHae 4ever
dân đen
dân đen
I luv DongHae 4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì   sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì - Page 2 I_icon_minitimeWed Feb 10, 2010 1:53 pm

Thế mà gọi là đùa ak`. Như thế thì khó tin là đùa lắm. Lần sau nếu đùa thì phải mở đóng ngoặc bên cạnh là đùa đếy naz""""
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì   sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì - Page 2 I_icon_minitime

sắp cuối năm rồi các nhân của c4 muốn gì
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Em muốn ngủ với anh phần Gần cuối rồi kết cục bất ngờ vkl =))
» quá muộn rồi ư
» GUI NHU VAN NHAN
» cuối năm -> cảm xúc
» trái tim hạnh nhân