c4family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

c4family

diễn đàn của c4 pro

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Mai_Huong_C4_LL
quan nhất phẩm
quan nhất phẩm
Mai_Huong_C4_LL

LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH Empty
Bài gửiTiêu đề: LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH   LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH I_icon_minitimeFri May 28, 2010 4:53 pm

TRƯỚC TIÊN LÀ NHỮNG DÒNG CÓ THỂ GỌI LÀ LƯU BÚT MÀ QUỲNH DÀNH CHO 44 NHÂN TRONG LỚP ( CÓ CẢ BẠN Ý ĐÓ )

Mai_Huong_C4_LL
quan nhất phẩm
quan nhất phẩm
Mai_Huong_C4_LL

Bài gửiTiêu đề: Re: LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH   LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH I_icon_minitimeFri May 28, 2010 5:01 pm

( đáng lẽ cái nè phải do chính tay Quỳnh đăng như bạn ý ko bít đăng thế nào nên tớ đăng hộ -> tớ có vẻ hơi tự sướng khi đăng mong mọi người lượng thứ )
VÌ QUỲNH MUỐN THẾ NÈ NÊN : THANK U SO SO MUCH
LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH 930983 LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH 930983 LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH 930983 LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH 930983 LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH 930983 LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH 930983 LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH 930983 LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH 930983 LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH 930983

Mai_Huong_C4_LL
quan nhất phẩm
quan nhất phẩm
Mai_Huong_C4_LL

Bài gửiTiêu đề: Re: LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH   LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH I_icon_minitimeFri May 28, 2010 5:08 pm

Quỳnh còn làm mấy cái khác nữa cho các bạn nữ mà Quỳnh yêu quý nhưng Quỳnh ko chịu cóp cho tớ -> ai được Quỳnh gửi cho thì đăng lên cho mọi ng cùng xem nha
I luv DongHae 4ever
dân đen
dân đen
I luv DongHae 4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH   LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH I_icon_minitimeSat May 29, 2010 9:19 am

LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH 788142 Bắt đền Quỳnh đếy, tớ cũg đag muốn làm lb bằng Video , cậu lại làm trc" oy`. HU hu, hok sao
tớ vẫn sẽ làm nhg trc" tiên phải học cách làm video đã(vẫn chưa bik chút j` luôn ). Còn nữa tớ chẳng bik tớ là ai trg 44 mems trên kia . Hì
CEO

Bài gửiTiêu đề: Re: LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH   LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH I_icon_minitimeSat May 29, 2010 6:57 pm

thank quỳnh nhé LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH 85233 LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH 85233 LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH 85233
tặng quỳnh thật nhiều lời chúc tốt đẹp và thêm nữa ăn ngoan chóng lớn nhé ( như chúc trẻ con cấp 1 ý nhỉ) LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH 930983 LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH 773304 LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH 930983 LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH 773304
Flo
dân đen
dân đen
Flo

Bài gửiTiêu đề: Re: LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH   LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH I_icon_minitimeSun May 30, 2010 7:41 pm

yêu Quỳnh về những nét đáng yêu của cậu ... Yêu cậu thật nhưng cũng ghét cậu lắm .Tớ là số bao nhiêu vậy??? biết mỗi cái con yêu GD =))
http://vn.myblog.yahoo.com/
Em gai Lien HUong
dân đen
dân đen

Bài gửiTiêu đề: Re: LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH   LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH I_icon_minitimeMon May 31, 2010 10:55 pm

Chang bik minh la ai nua. Nhung van cam on Quynh. Chuc cac mem cua C4 family thuc hien duoc n~ uoc mo cua minh LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH 427546
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH   LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH I_icon_minitime

LƯU BÚT THỜI A CÒNG ( @) CỦA BẠN PHÙNG THU QUỲNH
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Các fan ELE vào đây mà xem !! nè Suju cuối cùng cũng chỉ theo chân DBSk và BB thôi! ELF cũng chỉ là chi nhánh nhỏ của Cass thôi =))
» công bố đáp án (2)
» công bố đáp án đây!!!!!!!!!!
» CÔNG CHÚA NHẠC POP - BOA ĐÃ TRỞ LẠI
» KHẨN CẤP !!! Hội bán hàng đình công (X - X)