c4family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

c4family

diễn đàn của c4 pro

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

cuối năm -> cảm xúc

Go down 
I luv DongHae 4ever
I_am_your_frozen_destiny
Flo
Mai_Huong_C4_LL
black_star
m2hoang
Admin
11 posters
Tác giảThông điệp
Admin
dân đen
dân đen
Admin

cuối năm -> cảm xúc Empty
Bài gửiTiêu đề: cuối năm -> cảm xúc   cuối năm -> cảm xúc I_icon_minitimeThu Apr 22, 2010 9:49 pm

sau 4 tháng xem ai là người đc iu quý nhất nào???
Lần này các bạn tự viết tên người mà mình iu quý nhất trong lớp nhá(cả boy and girl)
Sau đó có thể thêm những cảm xúc của mình nhá

Được sửa bởi Admin ngày Thu Apr 22, 2010 10:18 pm; sửa lần 1.
https://c4pro.forum-viet.com
m2hoang
dân đen
dân đen

Bài gửiTiêu đề: Re: cuối năm -> cảm xúc   cuối năm -> cảm xúc I_icon_minitimeThu Apr 22, 2010 10:13 pm

boys nè : hưng, nam, khôi, toàn, tú, Dhùng, MT.anh, thành, lâm( dang fân vân vs TH này cuối năm -> cảm xúc 930983 )
girls nè: MH, Hồng, Huyền, TL, Bấu(sr nếu có j ko fải vs mày, cả về nghĩa đen lẫn nghĩa bóng cuối năm -> cảm xúc 930983 ), Đào Linh, Mai, Bùi Linh, Thuỷ, Thảo"xoăn" (hề hề)
m2hoang
dân đen
dân đen

Bài gửiTiêu đề: Re: cuối năm -> cảm xúc   cuối năm -> cảm xúc I_icon_minitimeThu Apr 22, 2010 10:15 pm

con cac ban khác tớ cũng rất quý( có thể la ko =) n0 vẫn là quý fải ko ( ĐB là LHT )
black_star
dân đen
dân đen
black_star

Bài gửiTiêu đề: Re: cuối năm -> cảm xúc   cuối năm -> cảm xúc I_icon_minitimeThu Apr 22, 2010 10:41 pm

boys gồm:Toàn,Khôi,Thàh,Đạt,Hưg,Nhân,Chuối, Hoàg(may be),Tú
Girls:Ruồi,Voi,H2,Thuỳ,Ngọc,
Sắp cuối năm rùi mìh chuk cả nhà đều thi đỗ,thườg xuyên liên lạc vs nhau.happy ending cười

Được sửa bởi black_star ngày Sun May 09, 2010 4:26 pm; sửa lần 1.
Mai_Huong_C4_LL
quan nhất phẩm
quan nhất phẩm
Mai_Huong_C4_LL

Bài gửiTiêu đề: Re: cuối năm -> cảm xúc   cuối năm -> cảm xúc I_icon_minitimeFri Apr 23, 2010 8:53 am

Về girls thì nói ra quả thực tớ có vẻ hơi tham vì :
Càng về cuối năm mối quan hệ giữa tớ và những người bạn nữ đã từng thân thiết nhất với tớ ngày càng ko tốt, nhưng dĩ nhiên vẫn ko thể nói là tớ ko quý họ. Thanh, Quỳnh và Huyền híp à,đúng như Quỳnh nói những kỉ niệm đẹp thì chỉ cần có sự tổn thương thì nó chẳng còn đẹp nữa, giờ đây trong tớ những kỉ niệm đẹp với các cậu quả thực chẳng còn gì nữa nhưng tớ vẫn quý các cậu chỉ là sự căm thù đã che lấp mất tình cảm đó của tớ rồi. bùn bùn bùn bùn bùn
Và cũng chính vì sự bất hoà giữa tớ và bạn mà tớ đã biết trong lớp tớ có những người bạn thật sự tốt luôn ở bên cạnh động viên tớ và giúp tớ được vui. Bum, Mai, Thảo, Trương Linh, Chinh, Bùi Linh và cả An, Hồng, Bấu, Thái Hà và cả người bạn ngày ngày đi về cùng tớ nữa, Liên Hương - các cậu đã luôn ở bên tớ và động viên tớ những lúc tớ chán nản và buồn bực - THANKS các cậu nhìu và tớ iu các cậu nhìu lắm. cuối năm -> cảm xúc 45118 cuối năm -> cảm xúc 45118 cuối năm -> cảm xúc 45118 cuối năm -> cảm xúc 45118 cuối năm -> cảm xúc 45118 cuối năm -> cảm xúc 45118 cuối năm -> cảm xúc 392487 cuối năm -> cảm xúc 392487 cuối năm -> cảm xúc 392487 cuối năm -> cảm xúc 392487 cuối năm -> cảm xúc 392487 cuối năm -> cảm xúc 392487 cuối năm -> cảm xúc 392487

Boys : MEMBERS of SELLERS : Thành, Tú, Nam, Hưng , Toàn, Lâm, Khôi. Nhưng trên hết có 2 người mà tớ luôn quý nhất và thấy rất vui khi được nói chuyện với họ - 2 người mà dù sinh cùng một ngày 8/11 nhưng tính cách gần như trái ngược hẳn nhau - Hoàng và Thành. cuối năm -> cảm xúc 930983 cuối năm -> cảm xúc 930983 cuối năm -> cảm xúc 930983 cuối năm -> cảm xúc 930983 cuối năm -> cảm xúc 930983 cuối năm -> cảm xúc 930983 cuối năm -> cảm xúc 930983 .

Mong các cậu sẽ luôn vui vẻ và chúc đạt đc nguyện vọng lớn nhất của năm nay – thi đâu đỗ đó nha. cuối năm -> cảm xúc 427546 cuối năm -> cảm xúc 427546 cuối năm -> cảm xúc 427546 cuối năm -> cảm xúc 427546 cuối năm -> cảm xúc 427546 cuối năm -> cảm xúc 427546
Flo
dân đen
dân đen
Flo

Bài gửiTiêu đề: Re: cuối năm -> cảm xúc   cuối năm -> cảm xúc I_icon_minitimeFri Apr 23, 2010 9:49 am

Thật khó tả bùn Biết phải nói gì đây cười
Số người mình ghét đương nhiên là nhiều hơn nhưng người mình quý, nhưng thôi vì Mai Hương năn nỉ reply nên là đành viết vậy cuối năm -> cảm xúc 286429
Chả cần nói thì ai trong C4 cũng biết girl mình iêu ai rồi cuối năm -> cảm xúc 743382
TAO IÊU TẤT CẢ CHÚNG M cuối năm -> cảm xúc 392487 .
Ngoài ra minh` còn iêu :
Mai Hương này ,Thái Hà này ,Trưởng này ,An
này , Bấu này ,Hồng này ,Quỳnh này ,Thanh này, Chim nhợn này
Thùy Trang này và còn ..v...v.. cuối năm -> cảm xúc 45118 cuối năm -> cảm xúc 45118 cuối năm -> cảm xúc 45118 cuối năm -> cảm xúc 45118 cuối năm -> cảm xúc 45118
CÒn boys thì chả quý đc thằng nào : boys là 1 lũ đàn bà cuối năm -> cảm xúc 419566
http://vn.myblog.yahoo.com/
I_am_your_frozen_destiny

I_am_your_frozen_destiny

Bài gửiTiêu đề: Re: cuối năm -> cảm xúc   cuối năm -> cảm xúc I_icon_minitimeFri Apr 23, 2010 10:34 pm

Chà đây là cak để mày moi móc thông tin từ các bạn hả Thành??? Thôi vì mày quỳ trc mặt tao cầu xin nên tao nể mặt mày vậy!!! cuối năm -> cảm xúc 777345

Xem nào, các bạn nam mà tao quí nhứt: Thành is numner1,toàn thể hội bán hàng:Tú,Hưng,Lâm,Toàn,Khôi,tất nhiên là Thành(chứng minh trên),Hoàng( tay này có lúc thì quý nó thật nhưng có lúc thì muốn vứt nó ra cho ô tô cán chít lun cuối năm -> cảm xúc 24728 ),Danh Hùng là không thể thiếu,ngoài ra còn có Don't,M T Anh,T Đạt,thêm Nhân nữa. nói chung con trai lớp mình tao quý gần hết.

Về các bạn nữ,khoản này khá thú vị đấy.Ngọc Linh là number 1,típ theo là Trương linh,Châu,Mai Hương,Sếp Thái Hà,Mai,Bum,LT,...tạm coi thế đi( còn nhìu bạn nữa tớ chưa kịp nêu cuối năm -> cảm xúc 930983 )

Về tình cảm cần phân định rõ ràng,hơn nữa đây chỉ là các bài vik mang tính tham khảo,các bạn đọc cho vui,đừng suy nghĩ gì nặng nề nhìu,tớ hi vọng các bạn đọc xong bài này tất cả chúng ta vẫn là bạn như bình thường, 1 c4 family hạnh phúc như ngày xưa.
I luv DongHae 4ever
dân đen
dân đen
I luv DongHae 4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: cuối năm -> cảm xúc   cuối năm -> cảm xúc I_icon_minitimeSat Apr 24, 2010 11:57 am

Có bắt buộc phải trg lớp mình hok nhỉ??? cuối năm -> cảm xúc 781978
NẾU HOK THÌ...............
Bạn nữ nè: 6 cô bạn iu qý của tớ, Mai Hương , Trưởng, Diễm Huyền, Thái Hà, An ......
Bạn zai nè:HAE IS NO 1 cuối năm -> cảm xúc 85233 , Vinh, Mạnh Tuấn Anh, Thành, Nam, anh zai tớ ( Lâm), Hoàng, Toàn..........
Nói chung tớ iêu quý tất cả mọi ng` kể cả ng` tớ ghét( hok có thì lấy ai để tớ ghét) IÊU TẤT CẢ MỌI NG`... YÊU C4 LẮM AK........ cuối năm -> cảm xúc 85233 cuối năm -> cảm xúc 85233 cuối năm -> cảm xúc 85233
Đ
quản bát phẩm
quản bát phẩm
Đ

Bài gửiTiêu đề: Re: cuối năm -> cảm xúc   cuối năm -> cảm xúc I_icon_minitimeSat Apr 24, 2010 1:11 pm

no comment
Flo
dân đen
dân đen
Flo

Bài gửiTiêu đề: Re: cuối năm -> cảm xúc   cuối năm -> cảm xúc I_icon_minitimeSat Apr 24, 2010 9:03 pm

Èo kon Trường viết pựa thế .... IÊU CẢ những người mình ghét cuối năm -> cảm xúc 16198 cuối năm -> cảm xúc 16198 cuối năm -> cảm xúc 16198 .Chó kém gì t đâu mà cuối năm -> cảm xúc 24728
http://vn.myblog.yahoo.com/
h2_kute_loloticade
dân đen
dân đen
h2_kute_loloticade

Bài gửiTiêu đề: Re: cuối năm -> cảm xúc   cuối năm -> cảm xúc I_icon_minitimeSun Apr 25, 2010 9:27 pm

có M2H, VMH, Trag mập, Thảo iu tớ nè, eo ôi, tớ đag tự sướg by my sefl đây nè cuối năm -> cảm xúc 85233 iêu lắm cơ, cái lớp lắm chuyện và cũg lắm MH. C4 - 4 tổ 44 con người, tuy nhiều đứa ghét tớ lắm, tớ biết mà. Nhưg mà ko sao, tớ sẽ sốg thật trọn vẹn mỗi ngày, vs n~ đứa bạn thân thiết và siêu kute của tớ. Từng ngày, tớ sẽ ăn thật no với n~ cái báh của thằng MH, đứa bạn zai mà tớ quí và tin tg? nhất lớp. Dù nó ko mag báh cho tớ, nhìn thấy nó cười và lắm mồm ơi là lắm mồm (kém tớ thôi) tớ thấy no lắm í (nghĩa bóng chứ nghĩa đen thì đói lắm ^^). Tớ còn vui từng ngày vì đc nghe tổng sỉ vả như đút dép vào mồm của con An ruồi, nhìn nó cười iu lắm lắm, lúc nhăn nhó trg h văn bị cô Thọ kiểm tra vở soạn, mặt nó xị như cái bị, iu kih hồn. Thêm con Voi của tớ, hồn hậu, và rất dễ thg, dễ gần tốt bụng cực kì nhá. Con Mai, quả ô mai cay chua lòm lòm, nó thẳng tính, vui, hồn nhiên và tốt, tốt cực, nghe nó chửi cũng hay, mỗi lần quay xuống hóng nó, bị nó chửi, nhìn nó tức, dễ thg thế! Còn n~ lúc nó oánh thg` Toàn, cảm động ghê =)) Thảo Clo nữa, ngồi ngay cạnh con Mai, làm tớ quay xuống hóng con Mai là sợ bị Thảo mắng, nó tát tớ 1 phát, ko đau n mà ngạc nhiên, nghĩ lại thấy vui ^^ MH của tớ, tớ có 3 MH trg cái lớp đấy, ai tớ cũng yêu quí hết, yêu cực! Còn Ngọc sờ đờ bờ ( Sổ đầu bò , quí lắm í. Chưa kể Quỳh, Thah Mít.... Còn cả thg` Nhân kute nữa ^^ Thêm nữa là Trag bấu, cứ sồn sồn như chó cắn, ghét ghê, nhưng nó thật thà, đáng tin ^^ Thg` Khôi thg` Toàn, thg` chuối ^^ Cuối cùng là 1 ng` bạn xa xôi, mà tớ luôn iu và luôn nhớ, đứa mà tớ vừa tát vừa ôm, vừa chửi nhau, và cũng từng kè kè như hình vs bóng, nhớ tới nó, tớ vừa buồn cười, nhưng tớ cx nhìu nhất của tớ là muốn khóc, khóc thật dịu dàng, bên nó như ngày xưa!
Who killed my heart
Ca[S]s Đẹp trai
Ca[S]s Đẹp trai
Who killed my heart

Bài gửiTiêu đề: Re: cuối năm -> cảm xúc   cuối năm -> cảm xúc I_icon_minitimeMon Apr 26, 2010 5:39 pm

He He !! Cuối năm oy! Tao chúc chúng mày Đứa nào cũng thi đỗ chuyên [b]NGuyễn Huệ nhé ! Đừng thi Cướp slot vào Tổng Hợp của tao ! Mặc dù chắc chúng mày chưa đủ trình cướp slot của tao đâu ! ( Nhưng thôi đề phòng vẫn hơn ... cuối năm -> cảm xúc 930983 ) =)) Còn về cảm xúc thì trống rỗng ... Chắc cả lớp chỉ có mình tao vui sướng thôi nhỉ .... Đang phởn đây . Không biết nghỉ học oy thì mình sẽ làm gì nhỉ . Lại suốt cả tối mùa hè ngồi chém gió với bọn ở Khu =)) . Rồi trường mới , bạn mới /(^0^*)/ .Nhưng tao không quên được chúng mày đâu ...: C4pro
_Còn về các đứa tao quý thì cần về nhà xem xét ngẫm nghĩ chút đã ... ^^ Nhưng chắc chúng mày cũng biết chuyện gì xảy ra trong trái ổi rồi nhỉ .... yÊU c4 nhìu ...
embaytrongdemphaohoa95
quan huyện
quan huyện

Bài gửiTiêu đề: Re: cuối năm -> cảm xúc   cuối năm -> cảm xúc I_icon_minitimeWed Apr 28, 2010 2:33 am

ổi nào? cuối năm -> cảm xúc 989555 xin miếng? cuối năm -> cảm xúc 832496 cuối năm -> cảm xúc 657845
embaytrongdemphaohoa95
quan huyện
quan huyện

Bài gửiTiêu đề: Re: cuối năm -> cảm xúc   cuối năm -> cảm xúc I_icon_minitimeWed Apr 28, 2010 2:35 am

Flo đã viết:
Èo kon Trường viết pựa thế .... IÊU CẢ những người mình ghét cuối năm -> cảm xúc 16198 cuối năm -> cảm xúc 16198 cuối năm -> cảm xúc 16198 .Chó kém gì t đâu mà cuối năm -> cảm xúc 24728
ờ công nhận. Như 2 con chó nhờ? cuối năm -> cảm xúc 427546
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cuối năm -> cảm xúc   cuối năm -> cảm xúc I_icon_minitime

cuối năm -> cảm xúc
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nhật kí bàn đầu và bàn cuối
» Tiểu mục truyện cười!
» Ai là ELF xem cái này đều phải khóc!
» Em muốn ngủ với anh phần Gần cuối rồi kết cục bất ngờ vkl =))
» ai muon di choi cuoi nam