c4family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

c4family

diễn đàn của c4 pro

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ

Go down 
Đ
pro_xinhxan
Mai_Huong_C4_LL
smiles
Flo
embaytrongdemphaohoa95
10 posters
Tác giảThông điệp
embaytrongdemphaohoa95
quan huyện
quan huyện

MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ   MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ I_icon_minitimeMon Apr 19, 2010 6:39 pm

bùn
embaytrongdemphaohoa95
quan huyện
quan huyện

Bài gửiTiêu đề: Re: MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ   MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ I_icon_minitimeMon Apr 19, 2010 7:55 pm

Tớ hiểu cậu, Mai Hương ạk. Và tớ cũng hiểu cái cảm giác khi bị bỏ rơi. Cái cảm giác đó thật ghê sợ! Cho dù tớ ko tham gia vào câu chuyện của cậu nhưng tớ biết rõ hoàn cảnh câu chuyện. Mai Hương là người tốt. Nhưng ở cái xã hội này dường như chẳng có chỗ cho những người tốt, mà thay vào đó là lũ rác rưởi, đáng kinh tởm. Mọi người phải biết quan sát rồi đi theo cái tốt chứ? Tại sao ko ai chịu hiểu rõ bản chất sự việc mà cứ đâm đầu theo Lý Thông thế? Hạng người đó đã vì bản thân mà đánh mất nhân cách, nói những lời điêu ngoa, dối trá. Họ đủ thông minh để biết cách làm thế nào cho mọi người nghĩ mình là ng tốt. Nhưng hãy cứ sống thật tốt và luôn cười Hươg nhé. Vì xung quanh vẫn luôn có những người bạn tin tưởng và yêu quý cậu mà. Luv!!!
embaytrongdemphaohoa95
quan huyện
quan huyện

Bài gửiTiêu đề: Re: MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ   MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ I_icon_minitimeMon Apr 19, 2010 8:07 pm

MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ 743382 Có lẽ đây là lúc để thể hiện tình cảm
MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ 85233 cậu đã khiến tớ trở thành người tốt hơn.
MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ 930983 vì tớ thích sự vô tư và trẻ con của Hương. MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ 934418 nhưng đừng suy nghĩ nhiều quá nhá
MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ 861772 tớ muốn nói Nà MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ 102585
i nuv u su mu MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ 758192
embaytrongdemphaohoa95
quan huyện
quan huyện

Bài gửiTiêu đề: Re: MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ   MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ I_icon_minitimeMon Apr 19, 2010 8:12 pm

thông cảm! Lâu lâu t mới đc lên bằng máy tính nên dùng nhiều hình cho nó vui MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ 930983 MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ 758192
embaytrongdemphaohoa95
quan huyện
quan huyện

Bài gửiTiêu đề: Re: MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ   MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ I_icon_minitimeMon Apr 19, 2010 8:16 pm

MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ 210561 MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ 148968
embaytrongdemphaohoa95
quan huyện
quan huyện

Bài gửiTiêu đề: Re: MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ   MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ I_icon_minitimeMon Apr 19, 2010 8:18 pm

MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ 210561 MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ 148968 MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ 210561 MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ 960981
Flo
dân đen
dân đen
Flo

Bài gửiTiêu đề: Re: MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ   MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ I_icon_minitimeTue Apr 20, 2010 8:14 pm

Tớ Yêu MAi Hương nhiều thật là nhiều MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ 934418 .Cậu đừng buồn nữa vui tươi lên, lúc nào bên cạnh cậu cũng có chúng tớ ,chúng tớ luôn luôn ở phía sau và che chở cho cậu MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ 51695.Tơ tin rằng một ngày cậu sẽ có lại đc nhưng gì đã mất,tớ luôn luôn hi vọng như thế ,tớ rất hiểu đc tâm trạng của cậu ,hãy cứ là 1 Mai Hương hồn nhiên của chúng tớ MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ 22385
http://vn.myblog.yahoo.com/
Flo
dân đen
dân đen
Flo

Bài gửiTiêu đề: Re: MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ   MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ I_icon_minitimeTue Apr 20, 2010 8:17 pm

Mày post lắm hình bựa thé kon bấn kia MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ 329728
smiles

Bài gửiTiêu đề: Re: MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ   MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ I_icon_minitimeTue Apr 20, 2010 9:20 pm

Mai hương à,tớ ko biết chuyện gì xảy ra giữa cậu và thủy nhưng cậu có quá bất công với thủy ko?Cậu có chắc chắn bạn ấy đã lén lút vào nik của cậu hay cậu chỉ nghe một ai khác nói?tớ nghĩ cái gì cũng phải xem xét từ 2 phía,ko nên chỉ nghe từ một phía như vậy.Theo tớ,thủy cũng chẳng sung sướng gì hơn cậu đâu và tớ cảm thấy tất cả những gì bạn ấy viết tuy có hơi khó nghe thật nhưng rất thật lòng.Chỉ còn gần 2 tháng nữa thôi bọn mình đã chia tay nhau rồi vậy nên cái gì có thể bỏ qua,có thể tha thứ thì hãy tha thứ cho nhau thủy và mai hương nhé
Mai_Huong_C4_LL
quan nhất phẩm
quan nhất phẩm
Mai_Huong_C4_LL

Bài gửiTiêu đề: Re: MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ   MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ I_icon_minitimeWed Apr 21, 2010 12:41 pm

Cậu quả thật tốt bụng ghê cơ SMILES ạ. Thik thì đến lớp cậu cứ SMILES đi cả tớ với Thủy đều smiles hàng ngày mà ( có điều dạo này Thủy có bớt tí tửn đi một chứt thôi ). Mà cậu SMILES à, bạn Thủy ý thì bạn ý có lỗi gì với tớ đâu mà tớ phải tha thứ, cậu cứ bảo bạn ý nghĩ thế đi nhá cho nó thanh thản. Tớ khuyên cậu một câu chân thành nhá : cậu bỏ ngay cái kiểu nói ta đây cái gì cũng biết đi, chưa chắc cậu đã ko nghe 1 chiều đâu mà đã di nói người khác, SMILES thân mến ạ.
smiles

Bài gửiTiêu đề: Re: MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ   MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ I_icon_minitimeWed Apr 21, 2010 10:27 pm

Rat cam on vi nhung loi khuyen "chan thanh" cua cau.
pro_xinhxan
dân đen
dân đen
pro_xinhxan

Đến từ : Trước em ở Hà Tây nhưg từ ngày 1/8 fải chịu nỗi đau mất tỉnh => từ đấy em thành dân HN2...

Bài gửiTiêu đề: Re: MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ   MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ I_icon_minitimeThu Apr 22, 2010 1:48 pm

chuyện này tớ ko biết rõ. Nhưng tớ tin MH. tớ tin vào cảm jác của tớ. Lạc qan lên, đừng tâm trạg thế MH ạk! Ko ai có thể cướp lấy và giữ mãi cái j` của ng` khác mà ko fải của mình đâu... còn 1 thág nữa. đến lớp vui vào nhé ;) yêu lắm
Đ
quản bát phẩm
quản bát phẩm
Đ

Bài gửiTiêu đề: Re: MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ   MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ I_icon_minitimeFri Apr 23, 2010 12:46 pm

chẹp . trước tiên tớ nghĩ MH là 1 người tốt .
tuy nhiên không vì thế mà tớ nói Thuỷ là ng xấu !
tớ là người ngoài cuộc cũng đâu có thể nhận xét đc j :S
tớ chỉ nghĩ là cuối năm òy . c4 vẫn "nát" như thế .
xin mọi ng đừng làm cho nó "nát" hơn nữa ...
chân(hay trân nhỉ) thành đấy ....
có j mọi người cùng nhau mà giải quyết .
ai đúng , ai sai ko quan trọng . quan trọng là người "đấy" biết nhận và sửa và người"kia" biết tha thứ ...
tất cả đều là bạn bè mà ... vậy nên đâu có j là ko thể đc ..
Đ
quản bát phẩm
quản bát phẩm
Đ

Bài gửiTiêu đề: Re: MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ   MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ I_icon_minitimeFri Apr 23, 2010 12:47 pm

embaytrongdemphaohoa95 đã viết:
Tớ hiểu cậu, Mai Hương ạk. Và tớ cũng hiểu cái cảm giác khi bị bỏ rơi. Cái cảm giác đó thật ghê sợ! Cho dù tớ ko tham gia vào câu chuyện của cậu nhưng tớ biết rõ hoàn cảnh câu chuyện. Mai Hương là người tốt. Nhưng ở cái xã hội này dường như chẳng có chỗ cho những người tốt, mà thay vào đó là lũ rác rưởi, đáng kinh tởm. Mọi người phải biết quan sát rồi đi theo cái tốt chứ? Tại sao ko ai chịu hiểu rõ bản chất sự việc mà cứ đâm đầu theo Lý Thông thế? Hạng người đó đã vì bản thân mà đánh mất nhân cách, nói những lời điêu ngoa, dối trá. Họ đủ thông minh để biết cách làm thế nào cho mọi người nghĩ mình là ng tốt. Nhưng hãy cứ sống thật tốt và luôn cười Hươg nhé. Vì xung quanh vẫn luôn có những người bạn tin tưởng và yêu quý cậu mà. Luv!!!

có đến nỗi như vậy ko bùn
I_am_your_frozen_destiny

I_am_your_frozen_destiny

Bài gửiTiêu đề: Re: MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ   MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ I_icon_minitimeFri Apr 23, 2010 11:25 pm

Mai Hương ah? Tao cũng chỉ là ng ngoài cuộc nên không dám bình luận nhìu.Nhưng quan điển của tao giống T Đạt. Tao chỉ mong C4 đừng nát thêm nữa là quá đủ chứ chưa mong gì nó sẽ trở lại như trc. Tao cũng mong mày hằng ngày đến lớp sẽ vui vẻ và đừng suy nghĩ nhìu( mày có nhìu tóc bạc quá rùi),hãy sống hạnh phúc 4 tuần cuối cùng này.
Flo
dân đen
dân đen
Flo

Bài gửiTiêu đề: Re: MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ   MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ I_icon_minitimeSat Apr 24, 2010 8:47 pm

Tớ rất vui vì Mai Hương đã xả đc hết cơn phẫn nộ MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ 903975 .Nói hết đc ra còn hơn là ko bao h nói .Bây h vẫn mãi tuoi cười như MH đáng yêu ngày nào nhớ .Tớ ghét nhìn cậu khóc lắm MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ 747862
h2_kute_loloticade
dân đen
dân đen
h2_kute_loloticade

Bài gửiTiêu đề: Re: MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ   MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ I_icon_minitimeSun Apr 25, 2010 8:31 pm

MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ 930983 The con to, quen ak` be H2 kute vo^ do^i' H2 kute kute vat va, to' qui' cau ma, vi thag Nhan no qui' cau, ma to' qui thag Nhan, day goi la tc Bac cau cua vat li hoc
h2_kute_loloticade
dân đen
dân đen
h2_kute_loloticade

Bài gửiTiêu đề: Re: MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ   MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ I_icon_minitimeSun Apr 25, 2010 8:42 pm

van cuoi, van vui, fai ko, jog to' ne`, sog tron ven nhug ngay con lai de ko fai tiec nuoi
CEO

Bài gửiTiêu đề: Re: MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ   MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ I_icon_minitimeSat May 22, 2010 12:36 pm

xin đính chính vs tất cả mọi người tớ không phải là smile nhưng tớ công nhận bạn ý có suy nghĩ gần giống tớ
dù sau này không thể là bạn của nhau nhưng chúng ta cũng cần tôn trọng nhau phải không tất cả mọi người?
đã cuối năm rồi tớ cũng mong cho tất cả mọi người zui zẻ tập trung vào kì thi sắp tới.
Em gai Lien HUong
dân đen
dân đen

Bài gửiTiêu đề: Re: MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ   MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ I_icon_minitimeSat May 22, 2010 8:52 pm

Va gio minh dang roi vao tinh trang ay MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ 651606 bùn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ   MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ I_icon_minitime

MONG CÁC CẬU HIỂU NHỮNG SUY NGHĨ CỦA TỚ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ai là ELF xem cái này đều phải khóc!
» kho tàg ca dao -tuk ngữ -thàh ngữ-châm ngôn-dokk xog cho bik cảm nghĩ
» Dấu hiệu..........
» dấu hiệu tình yêu của các pạn gái......
» những cái tên độc