c4family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

c4family

diễn đàn của c4 pro

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Mời anh em c4 pro vào để chia sẻ

Go down 
t_c4_95
Đ
Admin
7 posters

nào mọi người hãy chia sẻ với nhau những gì khó nói trên lớp
nào mọi người hãy chia sẻ với nhau những gì khó nói trên lớp nào
Mời anh em c4 pro vào để chia sẻ I_vote_lcap83%Mời anh em c4 pro vào để chia sẻ I_vote_rcap
 83% [ 5 ]
nào mọi người
Mời anh em c4 pro vào để chia sẻ I_vote_lcap17%Mời anh em c4 pro vào để chia sẻ I_vote_rcap
 17% [ 1 ]
Tổng số bầu chọn : 6

Tác giảThông điệp
Admin
dân đen
dân đen
Admin

Mời anh em c4 pro vào để chia sẻ Empty
Bài gửiTiêu đề: Mời anh em c4 pro vào để chia sẻ   Mời anh em c4 pro vào để chia sẻ I_icon_minitimeWed Nov 18, 2009 12:12 pm

Mọi ngườ hãy chia sẻ những gì khó nói như:
+sở thíck của bạn
+gia đình bạn
+tâm trạng bạn
hay....
+người mà bạn yêu quý trong lớp :D
+người mà bạn không ưa
+suy nghĩ về bạn bè
v.v... :?: :?: :?:
https://c4pro.forum-viet.com
Đ
quản bát phẩm
quản bát phẩm
Đ

Bài gửiTiêu đề: Re: Mời anh em c4 pro vào để chia sẻ   Mời anh em c4 pro vào để chia sẻ I_icon_minitimeWed Nov 18, 2009 1:10 pm

thằng dở hơi .....
t_c4_95
quan huyện
quan huyện
t_c4_95

Bài gửiTiêu đề: Re: Mời anh em c4 pro vào để chia sẻ   Mời anh em c4 pro vào để chia sẻ I_icon_minitimeWed Nov 18, 2009 6:26 pm

hay wa
avril_eliot_277
dân đen
dân đen
avril_eliot_277

Bài gửiTiêu đề: Re: Mời anh em c4 pro vào để chia sẻ   Mời anh em c4 pro vào để chia sẻ I_icon_minitimeWed Nov 18, 2009 8:21 pm

mà tự sướng hay qá
http://avrillavigne.vn
Who killed my heart
Ca[S]s Đẹp trai
Ca[S]s Đẹp trai
Who killed my heart

Bài gửiTiêu đề: Hjx! Tro^ng lop*' mjk` vui vkl=))   Mời anh em c4 pro vào để chia sẻ I_icon_minitimeSat Nov 21, 2009 3:51 pm

Aj lap froum cho mjk` gop' y kie^n' nghen ! :D :D Quay clip thj` quay ta^m` >5' hang~ post k0 thj` thoi^ phi' ca? tie^`n xem T_T
pro_xinhxan
dân đen
dân đen
pro_xinhxan

Đến từ : Trước em ở Hà Tây nhưg từ ngày 1/8 fải chịu nỗi đau mất tỉnh => từ đấy em thành dân HN2...

Bài gửiTiêu đề: Chào đón sự ra đời cái 4rum của gia đình C4   Mời anh em c4 pro vào để chia sẻ I_icon_minitimeSat Nov 28, 2009 9:14 pm

Chú ý chú ý::: Loa hỏng không cần chú ý!!! =))
Tớ thấy rất là ngưỡng mộ bạn Ngọc Thành - người đã gọi là khai sinh sáng lập cái 4rum này (chính ra nhiệm vụ cao cả này phải để dành tới chứ!). Từ nay, có cái 4rum này rồi, mọi người nhớ ghé vào thường xuyên nhé, có post bài gì thì post, chứ tớ thấy 4rum còn vắng người quá... Đề nghị các bạn tăng cường PR nhá!!! Đứa nào có ảnh gì đẹp thì đưa lên đi, giữ lại để thờ à?! Thôi thế cứ làm theo lời tớ nhé! Yêu các ấy :x
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Mời anh em c4 pro vào để chia sẻ   Mời anh em c4 pro vào để chia sẻ I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 6:49 pm

theo toi cac ban nen han che cac cau noi tho tuc ,thieu van hoa de forum chung ta tro nen hay hon lanh manh hon
embaytrongdemphaohoa95
quan huyện
quan huyện

Bài gửiTiêu đề: Re: Mời anh em c4 pro vào để chia sẻ   Mời anh em c4 pro vào để chia sẻ I_icon_minitimeSun Jan 10, 2010 6:41 pm

Trong khj gjớj báo chí đang theo đuổi tới tấp tớ ko thèm kể. Bây h lại post lên cho bọn mày đọc ák? Ng iu của chị đây luôn là 1ẩn số vàng ( Au ý! ko phải vàng nổi nhá)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mời anh em c4 pro vào để chia sẻ   Mời anh em c4 pro vào để chia sẻ I_icon_minitime

Mời anh em c4 pro vào để chia sẻ
Trang 1 trong tổng số 1 trang