c4family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

c4family

diễn đàn của c4 pro

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4

Go down 
angel_from_c4
t_c4_95
Mai_Huong_C4_LL
I luv DongHae 4ever
I_am_your_frozen_destiny
nobody know me
Flo
Admin
12 posters
Tác giảThông điệp
Admin
dân đen
dân đen
Admin

cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 Empty
Bài gửiTiêu đề: cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4   cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 I_icon_minitimeSun Apr 11, 2010 4:13 pm

Lưu bút của mem 9c4 : Lê Trần Ngọc Nam
Thời gian thấm thoát trôi đi quá nhanh,4 năm cứ thế lặng lẽ qua vậy thôi. Chỉ vài tuần nữa,chúng ta sẽ chẳng còn đc ở lớp 9c4 nữa. Phải nói rằng, hôm đi chơi ở Đền Hùng rất vui. Đó sẽ mãi là kỉ niệm đẹp của mỗi bạn lớp 9c4 mình. Nhớ mãi lúc “oánh bài” thật vui,…làm sao để quên lúc Hội bán hàng gửi các bài hát mừng sinh nhật Mai Hương…,có thể quên dc sao,cái lúc lớp mình ngồi ăn trưa ở Đền Hùng ,cảm giác đúng như 1 gia đình đầm ấm vậy. C4 vẫn thể hiện tình cảm gắn bó quan tâm đến nhau đấy chứ? Ai nói chúng ta là 1 tập thể mất đoàn kết nào? Từ hành động nhỏ nhất như xách túi cho nhau rồi đến lúc kéo co,chẳng phải chúng ta giành vô địch đó sao? Cô Hạnh nói rằng nếu chúng ta cố gắng chắc sẽ còn lần đi chơi nữa, nên có lẽ đây chưa phải là lần đi chơi cuối cùng của chúng mình cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 930983 . Nhưng phải nói rằng,điều kiện cô đưa ra khá khó để thực hiện,xong,chúng ta sợ gì nào? Chúng ta sẽ cố gắng để thực hiện bằng dc,đúng ko? Vào thời gian này, tất cả chúng mình đều đang vùi đầu trong đống sách vở để ôn thi,nhưng cảm xúc hiện giờ của các bạn h chắc cũng giống như tớ thôi. Cứ nghĩ đến thi cử lại thấy mệt mỏi+ chán nản,nhưng quan trọng nhất,chẳng ai muốn rời bỏ cái lớp 9c4 này,một lớp học nhưng cũng là 1 gia đình đầy tiếng cười và cũng không thiếu những giọt nc mắt vui buồn lẫn lộn. bùn
Thời gian chẳng chờ đợi ai,sắp chia tay rồi,chúng ta hãy giữ lấy những niềm vui đã có, những kỉ niệm khó phai của những ngày đã qua.lưu giữ nó vào sâu thẳm trái tim mỗi người để những tuần cuối cùng này trở nên ý nghĩa hơn, để khi nhớ về c4 tâm trí ta sẽ luôn hiện lên 1 family hạnh phúc,thân thiết,đoàn kết, các bạn hiểu tớ nói gì chứ? Năm cuối cấp rồi, chẳng nên giấu làm gì,những cảm xúc trc đây mà chúng ta chỉ cất giấu trong riêng trái tim mỗi người, đây chính là giây phút để chúng ta thể hiện nó vs tập thể lớp C4, sau đây là tất cả cảm xúc và suy nghĩ của tớ hiện nay về các bạn lớp 9c4 mình,mong mọi người đọc xong đừng cười, vì có thể cảm xúc các cậu cũng giống tớ thôi. Mong các bạn cũng đừng ngần ngại gì nữa,hãy cùng tớ chia sẻ cảm xúc của mình với mọi người ( địa chỉ chia sẻ cảm xúc là 4rum lớp C4 mình nhá)

cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 Pictur11
2! EVERYBODY OF CLASS 9C4
cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 Dsc00610
YOU ARE MEETING C4 SELERS

cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 Copy_210
_Drawn by Red Joker_c4_1995_
* Trước tiên là C4SELLERS (Hội bán hàng c4):vs tư cak là Leader của C4 SELLERS E và cũng là Leader của C4 SELLERS hiện nay:
- dear Thành chân dài trước tiên: ( C4 SELERS English)
Tao vẫn còn nhớ lần đầu tiên tao gặp mày là ở cuộc thi vòng loại Toán tuối thơ hồi lớp 5 ở truờng Yết Kiêu,còn lần đầu tiên tao và mày nói chuyên vs nhau là ở lớp hoc thêm cô Phượng hồi hè lớp 5 chuẩn bị vào lớp 6,rồi cứ như vậy,tình bạn của bọn mình dc củng cố dần và ngày một vững chắc hơn và cuối cùng mày đã trở thành bạn thân nhất của tao, ít nhất là trong cái lớp này, mày luôn là đứa ngồi nghe những chuyện dở khóc dở cười của tao,chia sẻ và đưa ra những “tối kiến” tuyệt vời giúp tao cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 930983 cảm ơn mày nhiều lắm.Theo nhận xét của tao,mày là một ng tốt bụng,yêu quí hòa đồng và thân thiện vs mọi ng,có lẽ cũng chỉ vì vậy mà bọn con gái quí mày lắm,tao ganh tị vs mày đấy. Đùa 1 chút, đi vào mục đích chính, tao vs mày còn phải cố gắng nhiều, phải đỗ chuyên Anh Nguyễn Huệ nữa chứ. Nhất định phải quyết tâm để đc hoc cùng nhau nữa nhé. Không biết mày nghĩ sao nhưng dù có thế nào maỳ vẫn luôn là người bạn tốt nhất của tao.

cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 Img_0010
DON” T FORGET YOUR BEST FRIEND
cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 Img_0111
ALWAYS BE THE BEST FRIEND
• tiếp theo là C4 SELLERS PC ( C4 SELLERS Phisic and Chemistry)
- dear Hưng,thằng bạn neighborhood của tớ:
Cậu cũng là 1 người bạn thân,người bạn tốt của tớ,một thằng quỷ con của Hội nhưng lại là thằng già nhất nhóm cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 930983 . Tuy quen cậu mới chỉ nửa năm nhưng bọn mình đã trở thành những ng bạn thân thiết và có rất nhiều kỉ niệm đáng nhớ,cậu luôn ủng hộ và luôn ở bên cạnh tớ những lúc tớ cần. Làm sao quên dc lúc bọn mình làm các thủ thuật,các trò tiểu xảo trông như thật nhỉ? Bọn mình rất hợp cạ nhau trong mấy khoản này đấy,nhất định bọn mình phải nghĩ ra nhiều trò hơn mới dc. Chúc cậu thi đỗ chuyên Hoá Nguyễn Huệ và Tổng Hợp để dc phá Pass
cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 930983
cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 Pictur12
BE YOUR GOOD FRIEND!
cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 Pictur13
BE YOUR MEMORIES!
- dear Toàn,thằng em rể
Tao thật không phải vì đã nói ra bí mật của mày, cho tao xin lỗi.Chuyện ấy qua lâu rồi, bỏ qua cho tao nhé.Loại có giải thành phố như mày thì thôi tao khỏi chúc thi đỗ chuyên,điều đó là đương nhiên, cố gắng lên và hoàn thành những điều mày muốn ,chúc mày thành công. Sau này có danh vọng lớn đừng có quên tao và hội bán hàng đấy.
- dear Khôi
Thật tiếc vì hôm đi chơi không có cậu. Hôm đó cậu đã chờ để đón bọn tớ về khiến bọn tớ thấy thực sự cảm động,bọn tớ cũng hiểu cậu muốn dc đi như thế nào,đừng buồn,cậu còn nhiêù cơ hội mà. Cậu là 1 thành viên quan trọng của nhóm.Không có cậu thu nhập của Hội sẽ trở nên khó khăn rất nhiều,thật không hổ danh là đầu bếp số 1 cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 930983 Cũng giống như Toàn thôi, tớ chúc cậu đạt dc tất cả những gì mình muốn.

cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 Pictur14
ONE TIME BE C4 SELLERS, ALWAYS BE C4 SELLERS

* dear SELLERS M: ( C4 SELLERS Math):
- dear Tú,cựu leader của Hội
cậu là người mẫu mực,luôn là số 1 của nhóm,là cái đầu thông thái của lớp c4,nhờ có cậu mà C4 mình mới nổi tiếng vs thầy cô và bạn bè như vậy, cả lớp c4 cảm ơn cậu. Cậu luôn là tấm gương cho mọi người noi theo, cố gắng mãi giữ phong độ nhé.
_ dear Lâm
Trước đây bọn mình chẳng nói chuyện vs nhau nhiều nhưng nhờ Hội bán hàng mà bọn mình trở nên thân nhau hơn , tính cak và suy nghĩ của cậu cũng khá giống tớ, Hưng,Thành. Bọn mình đều là những đứa học bộp chộp,cần phải cố gắng nhiều,chúc cậu thi đỗ chuyên toán nhé.

cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 Pictur15
GOOD FRIEND FOREVER!
cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 Pictur16
GOOD LỤCK TO EVERYONE!
cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 Pictur17
DON’ T FORGET C4 SELLERS!
• dear bàn số 3 tổ 1 lớp c4: bàn mình có cũng có khá nhiều kỉ niệm vui đấy chứ nhỉ? Còn nhớ hôm mà bọn mình chơi trò đố nhau,vui ra phết.Còn gì vui thì đến lớp fang nốt trong những tuần cuối cùng này nhé:
- dear Hoàng, bán thành viên của Hội
Tuy bọn mình quen nhau chưa lâu ( chỉ chưa lâu bằng những đứa còn lại của c4 thôi) nhưng cậu luôn coi tớ và Thành như nhũng người bạn tuyệt nhất,chưa có chuyện j mà cậu giấu bọn tớ cả. Cậu là một người nói nhiều,thick buôn chuyện nhưng tốt bụng và biết quan tâm đến bạn bè,cậu còn thức đêm chỉ để đọc nốt cuốn truyện ma dở dang rồi hôm sau đến kể cho tớ nghe,cảm ơn những j cậu đã làm cho tớ cũng như cho Hội. Chúc cậu sớm đỗ Tổng Hợp để có iphone mới nhé.

- dear Linh Hae ( Trương Văn Linh cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 930983 )
Tao rất ngại khi phải nói điều này nhưng mày chắc ko thể tin dc những j tao sắp nói, tao quý mày lắm❌x. Kết quả học tập của tao cũng có 1 phần công sức của mày,cảm ơn mày nhiều lắm lắm. Cảm ơn vì những lần nhắc bài trong giờ kiểm tra toán., mặc dù biết mày quý T Anh hơn tao nhưng giờ kiểm tra Đại vừa qua mày lại nhắc bài cho tao,1 lần nữa cảm ơn mày. Tuy tao và thằng T Anh hay trêu mày nhưng bọn tao phải công nhận là mày cute đấy, đừng để bụng những gì bọn tao trêu mày(có điều cần béo lên chút xíu) . Tao nói điều này xong thì bỏ qua cho tao nhé,thực ra bọn tao hay trêu mày,làm mày giận xong mục đích của tao lúc ấy là để có cơ hội làm lành vs mày cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 930983 . Một sở thick quái đản nhỉ? Thế mà tao ko ngờ rằng mày là đứa cứng đầu đến vậy,ko những ko giận tao mà còn chửi nhau tay bo vs tao,có lẽ mày là đứa con gái duy nhất từ trc đến giờ chịu nổi tính cak của tao,vì ngoài mày ra chỉ có những ng bạn gái thân nhất của tao là P Anh vs Ngân C5 mới có sức chịu đựng tao giỏi như mày cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 930983 Cố gắng đạt dc những điêù mà mình mong muốn,chúc mày sớm có cơ hội gặp anh Hae của mày,nếu có lại cơ hội ấy thì đừng bỏ lỡ nhé!Không biết tao và mày vẫn còn cơ hội học cùng lớp nhỉ?( Thành ơi,nếu mày đang đọc thì đừng giận tao nhé,tao ko có ý tán tỉnh gì “ vợ” mày đâu cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 930983 , he he)
- dear thành viên cuối cùng của bàn,Ng. M. T .Anh
Tuy không thân nhau lắm,xong mày lại giúp tao cũng khá nhiều trong đủ thứ chuyện,mày là ng thân thiện,dễ hòa nhập vs mọi ngươì,tao thick cak nói chuyện của mày,những gì tao muốn nói vs mày ngắn gọn thôi,cảm ơn những gì mày đã làm cho bàn 3 này cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 930983 . Chúc mày thi đỗ trường mà mày chọn.

cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 Dscf0811
DON’ T FORGET COOL BOYS C4!
_ dear Nghĩa,cựu thành viên của bàn:tao và mày ko có nhiều chuyện để nói,xong,đa tạ tối kiến khốn khiếp của mày cho ngày valentine “ hạnh phúc” của tao,đùa chút thôi,chúc mày sớm thi đỗ trường mày muốn,Lê Quý Đôn phải không nhỉ?
• Gửi những bạn còn lại trong lớp của tớ: _dear P. T.Anh( don’t ask)
Tuy không phải là thành viên của Hội vậy mà mày đã giúp bọn tao mấy ván “ ù”Thanks mày đã ko ngần ngại giúp đỡ bọn tao mà ko đòi lời lãi gì. Thực ra trc khi có Hội bán hàng, mày đã từng coi tao là bạn thân,mày cũng đã chẳng ngại gì giấu tao mọi chuyện,từ chuyện gia đình đến chuyện của riêng mày,vậy mà tao đã đối xử vs mày ko xứng vs những gì mày đã đối xử vs tao,thành thật xin lỗi mày. Xem ra tao có nhiều tội vs cái lớp này quá nhỉ? Cuối cùng chúc mày thành công trên mọi con đường mày đã chọn,tao vẫn sẽ luôn là bạn của mày,đừng quên thằng bạn này và hội bán hàng nhé!

cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 Pictur18
C4 SELLERS IS NUMBER 1

_ dear Danh Hùng:
Cậu còn nhớ không? Hồi lớp 5.khi mà bọn bạn thân của chúng mình chuyển hết sang lớp E,bên lớp B chỉ còn lại mỗi bọn mình,ấy thế mà bọn mình đã trở thành đôi bạn rất thân,nhớ mãi hồi ấy chơi với nhau vui đến thế nào. Nhưng rồi lên lớp 6,có lẽ sự xuất hiện của những ng bạn mới khiến tình bạn của bọn mình phai nhạt dần. Không biết cảm xúc hiện giờ của cậu thế nào nhưg đối vs tớ cậu vẫn là người bạn thân hồi ấy của tớ,tớ sẽ không bao giờ quên cậu, cậu cũng vậy nhé,đừng bao giờ quên ng bạn cũ này,thi đỗ chuyên Văn đấy,tớ còn phải nhờ cậu trông chừng giúp 1 người nữa chứ( hì hì)

cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 Pictur20
DON’ T FORGET EACH OTHERS

_ dear Châu:
Chẳng biết bọn tao chơi vs mày từ bao giờ,có lẽ từ lúc mày trở thành GF của Hùng.Mày vẫn thi chuyên Anh phải không? Lời khuyên chân thành nhé,mày phải học đều các môn hơn nữa,để làm gì thì tự hiểu. Ah,tao còn phải thay mặt Hội bán hàng cảm ơn mày đã trở thành Ngân hàng sống cho bọn này rút xiền( he he).Thanks for your birthday present to me,nó khá bự đấy. Mày bảo nó giống tao nhưng tao không khoái màu đỏ và màu tím đâu, dù j cũng vẫn cảm ơn mày. Cố gắng hơn nhé,hi vọng vẫn có thể gặp lại mày khi vào cấp 3.
_ dear Ngọc Linh:
Linh ơi, Linh biết không, cậu chính là đứa con gái trong lớp mà tớ cảm thấy quí nhất. Lý do để tớ quý cậu tớ cũng chẳng biết vì sao nhưng suốt từ lớp 3 tới giờ,tớ vẫn luôn khâm phục tài năng học tập của cậu. Đúng như Hưng nói,hầu như lúc nào bọn tớ cũng thấy cậu cười,nhưng nụ cười ấy không phải là 1 kiểu cười hô hố thô thiển mà dc cậu thể hiện 1 cak tự nhiên nhất. Chắc cũng vì nụ cười này mà đứa con trai nào lớp này cũng cảm thấy quí cậu. Cậu đã tặng món quà sinh nhật tớ là 1 món quà khá nữ tính ,xong, tớ vẫn thick,cảm ơn cậu. Từ bé cậu là 1 người có tư chất lãnh đạo và cậu đã là lớp trưởng hoặc liên đội phó rồi chi đội trưởng cho đến hết năm lớp 8. Vẫn còn nhớ những lúc cậu phê bình tớ hoặc bắt tớ đứng vì tội nói chuyện hay nói leo,cậu không nể tình bạn bè mà tha cho tớ,tớ rất khâm phục những ng có trách nhiệm vs công việc như thế. ( mặc dù lúc ấy tớ cũng thấy hơi tức, cậu khá đấy cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 930983 )Cậu nói rằng cậu thi Lê Quý Đôn phải không? Dù cậu có thế nào,tớ cũng luôn ủng hộ cậu,tuy nhiên cứ nghĩ kĩ những gì tớ nói nhé, cứ thử thi chuyên xem,chẳng mất gì đâu. ( Cùng lắm là tiền thi và tiền mua hồ sơ cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 930983 ,có cần hội bán hàng cho trợ cấp không? Mong cậu lựa chọn con đường đúng đắn nhất cho mình.
cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 Pictur21
REMEMBER ME!!!!!!!!!
_ dear Mai Hương:
Quen mày từ lớp 5 xong tao vs mày giờ mới có cơ hội làm bạn vs nhau,tao thick kiểu nói chuyện thật lòng của mày,ko có kiểu bỡn cợt hay dối trá,nghệ thuật tránh những câu hỏi mag tính cá nhân rất ấn tượng,tao còn phải học hỏi mày nhiều,thanks vì bài KT hóa 1 tiết. Chắc mày cũng chẳng cần tao phải chúc mày thi đỗ chuyên đâu nhỉ? Vậy tao chúc mày thành công trong cuộc sống,đạt dc những gì mà mình mong muốn,và cố gắng trinh phục ng y nhé!
_ dear Mai:
Mày học vs tao từ lớp 1 tới giờ vậy mà tao và mày chẳng có kỉ niệm j nhỉ? Chắc có lẽ trc đây tao và mày không hay nói chuyện vs nhau mấy,nhưng qua những lần nói chuyện ấy tao cũng hiểu ra nhiều điều. Cảm ơn vì món quà sinh nhật và sự quan tâm mà mày đã dành cho tao, con Chó “bun” ấy vẫn đang đeo kính và nhảy hip hop trên bàn học của tao đây này. Chuyện học cùng lớp chắc không lập kỉ lục đến tận lơp 10 dc nữa đâu nhỉ,vì mày và tao, mỗi đứa có 1 con đường vào cấp 3 riêng. Sắp hết năm học rồi, dù gì đi nữa tao cũng chỉ mong mày có thể nhớ về c4,bạn bè cũ vs tình cảm thân thương nhất, hãy quên đi những chuyện buồn không đáng có để sống vui vẻ và hạnh phúc nhé! Chúc mày thi đỗ Lương Thế Vinh!
- dear Thảo “ xoăn” ( c3 gọi mày như vậy,hì hì):
Mày cũng học vs tao từ cấp 1 nhỉ? Nhìn chung trong những đứa mày chơi cùng tao thấy mày ít nói nhất( và cũng thì thà thì thầm nhiều nhất),những j tao muốn nói vs mày cũng như vs Mai thôi, sắp hết năm học rùi, tao mong mày có thể nhớ về c4,bạn bè cũ vs tình cảm thân thương nhất. Chỉ khác 1 điều,mày cũng là 1 đối thủ khá nặng trên con đường vào chuyên Anh của tao,nhưng tao ko sợ mày đâu,cẩn thận và rút lui trc đi thì hơn… cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 930983
_ dear Trưởng:
Làm chuồng trưởng của 44 con Ỉn lớp c4 cũng vất vả ra phết đấy nhỉ? Tiếc cho mày thật,thiếu chút nữa là dc đi thi thành phố rùi, khổ thân con bé…thôi ko sao,tiếp tục cố gắng để còn thi chuyên,đừng buồn về thất bại lần này nhé,vì thi chuyên mới là mục đích chính( mặc dù tao chẳng muốn nói thế chút nào vì mày cũng là 1 trong những đối thủ nặng kí cản trở con đường của tao,xong,cứ cố gắng hết sức nhé,tao muốn làm đối thủ nghiêm túc của mày, tao đang thack đấu mày,cẩn thận đấy)
_ dear Bum ( hay là GD ấy nhỉ?)
Tuy mày thể hiện 1 nụ cười “ tươi hết sức có thể” nhưng tao biết đằng sau nụ cười ấy,mày ghét tao nhất trong những đứa con trai lớp này đúng ko? (ít nhất là như vậy, vì cũng có thể là cả trường chứ chẳng phải chỉ giới hạn trong lớp) However,tao vẫn thấy quý mày từ khi mày vào lớp c4 đến giờ, chúc mừng mày vì dc đi thi thành phố,ko biết mày sẽ dc giải j nhưng dù là giải j thì cũng nên tự hào vể bản thân mày đi,ko phải đứa nào cũng dc đi thi thành phố đâu( vd: tao). Trc đây tao cũng thi hóa nhưng vì thấy khó nên tao đã bỏ cuộc dù bây giờ tao vẫn thick Hóa nên tao rất khâm phục những đứa giỏi hóa như mày,M Hương và Nhân .Bây giờ việc đỗ chuyên vs mày có thể nói là đương nhiên,chúc mày sẽ ko bỏ lỡ cái đương nhiên ấy.
_ dear Sếp Thái Hà:
Sếp luôn là 1 tấm gương mẫu mục,học hành chăm chỉ. Từ lần đầu gặp sếp,em đã rất ngượng mộ và khâm phục sếp như vs Tú vậy. Em rất tự hào vì có 1 sư phụ như sếp. Mỗi lần trêu sếp,sếp đều xửng cồ lên nhưng em biết sếp rất “xương” thằng đồ đệ này,thank you sếp vì ko lấy mạng em.:) Những ng như sếp chắc chắn sẽ thành công vs những j mình đã đặt ra,em chúc sếp luôn thành công và đạt dc mục tiêu lớn của mình. Em sẽ ko bao giờ quên sếp, dù thế nào thì sếp cũng vẫn là sư phụ của em.
-dear Trang “ bấu”
Tớ sẽ không thê nào quên dc ngày sinh nhật cậu,hôm đó tất cả các bạn đều rất vui,từ trò bịt mắt bắt dê đến khi đi đạp vịt ở hồ Văn Quán. Tuy là em út duy nhất.tuổi tý của lớp nhưng cậu cũng chẳng chịu thua kém ai,bái phục bái phục. Đỗ chuyên là chắc chắn rồi,thôi khỏi bàn, à cũng nhắc nhở luôn, đừng có mà tí tớn vs 5 thành viên của Hội bán hàng đấy( Toàn,Khôi,Hưng,Thành,Tú ấy mà) cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 930983
_dear Diễm (Huyền) and Thủy:
Tuy cũng ko phải là thành viên của Hội nhưng các cậu đã giúp bọn tớ có rất nhiều búc ảnh đẹp cả hôm đi chơi lẫn những bức ảnh kinh điển pha kĩ xảo. Món khoai hôm Huyền làm tặng sinh nhật tớ và Khôi rất ngon,cảm ơn cậu,cậu sẽ là 1 đầu bếp tài ba đấy( khi nào Hội bán hàng tuyển thêm nhân viên,tớ sẽ gọi cậu) cứ cố gắng và hi vọng đi nhé! cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 930983

cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 Img_1515
SMILE ON, EVERYONE!
cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 Img_1516
SMILE ALL DAY!
cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 Img_1517
HAPPY EVERY DAY!
cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 Img_1518
LAUGH ALL DAYS!
cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 Img_1519
MISS C4 EVRY DAY!
_ Then,dear 3 đứa con gái của bố:
+ Quỳnh,con gái thứ nhất: con học chăm đúng là vào hạng siêu sao,xong cần tập thể dục và ăn uống nhiều hơn nhé,con vẫn tiny quá, bố sr vì luôn để việc kiểm tra soạn văn của tổ bố cho con làm khiến con phải vất vả trong lúc bố lo chuyện làm ăn(hì hì cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 930983 ). Lên lớp 10 con sẽ ko còn phải vất vả thế nữa đâu,bố hứa!
+Hồng,con gái thứ 2: tuy “còn nhỏ” nhưng con rất thông minh,tuy nhiên sắp chia tay c4 rồi,bố cần nhắc nhở con, đừng giận bố nói thẳng, đừng cố làm mình khác ng,hãy cứ như những ng khác,là chính con,con nhất định sẽ dc mọi ng yêu quý.
+ Dương,con gái út: tuy bố con mình chẳng thân thiết lắm nhưng con đã hạ mình nhận bố làm bố của con dù bố chưa làm gì dc cho con.,cảm ơn con. Chúc con sớm đỗ chuyên,giới thiệu con rể cho bố và đừng quên thằng bố này đấy.
_ dear 2 chú cháu Nhân và T. Đạt:
Cũng giống như Don,bọn mày ko phải thành viên của Hội xong cũng giúp bọn tao khá nhiều ván gỡ thua trông thấy. Tao cũng rất khâm phục những đứa ham chơi mà vẫn học giỏi như bọn mày, cố lên. Chúc mày vui vẻ, hạnh phúc trong học tập và cuộc sống nhé!

cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 Pictur27
WHAT EVER YOU THINK, WE ALWAYS ♥️ C4
• dear những cựu thành viên của c4:
_dear Ngân:
Bọn mình quen nhau cũng đã hơn 4 năm rồi nhỉ ( từ hồi đi thi lớp 5),cậu là con gái nhưng cá tính mạnh hơn cả “man” nhưng không vì thế mà cậu mang tính cục cằn thô lỗ của hầu hết những thằng con trai. Cậu sống tình cảm và hiểu tâm lí bạn bè,luôn giúp đỡ tớ những lúc khó khăn,cảm ơn cậu nhiều lắm, tuy là tư vấn tình cảm của mọi ng nhưng cậu lại chưa biết kiểm chế cảm xúc bồng bột nhất thời của mình. Hứa vs tớ đững bao giờ làm điều dại dột như những gì mà cậu đã cho tớ đã biết,có điều gì không vui,cậu cứ chia sẻ vs tớ và mọi ng,tớ luôn sẵn sàng lắng nghe và giúp đỡ cậu. Từ hồi học Lý,bọn mình ít có cơ hội gặp nhau hơn,nhưng dù có điều gì xảy ra,bọn mình vẫn sẽ luôn là bạn tốt của nhau nhỉ? Cậu hát rất hay,tớ nghĩ cậu thích hợp vs những dòng nhạc nhẹ, tớ nhớ cậu từng chia sẻ vs tớ là có mơ ước lập 1 rock band phải không? Tớ ủng hộ hết mìh,cố gắng phấn đấu không ngừng để thực hiện ước mơ của mình nhé!

cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 Pictur28
WHAT EVER YOU THINK, WE ALWAYS ♥️ C4
_ dear my best friend,Phương Anh( Justin ostrich của tớ, cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 930983 )
Thời gian trôi nhanh quá,chúng mình làm bạn vs nhau mới đó mà đã 4 năm, qua những sóng gió của tình bạn, bọn mình đã trở thành best friend của nhau, ở khác lớp mới biết quý trọng tình bạn của nhau hơn, từ trc đến giờ cậu vẫn luôn quan tâm đến tớ,là ng đầu tiên biết mọi sự vui buồn của tớ,chia sẻ cùng tớ mọi điều,chẳng có ng bạn nào của tớ hiểu tớ bằng cậu, cậu an ủi khi tớ buồn,còn nói sẽ không tha cho đứa nào dám làm tớ buồn,vậy mà vừa rồi cậu ốm tớ đã không biết và cũng không hỏi thăm cậu dc lấy 1 câu,may mà cậu không ốm nặng, thanks my godness!Please forgive me, friend!Biết nói thế nào nhỉ, cảm ơn ông trời vì đã cho tớ có 1 ng bạn như cậu,đó có lẽ cũng là điều hạnh phúc nhất của tớ. Vậy mà chẳng biết còn có thể giữ dc cậu đến tận lớp 10 không nữa,cầu mong ông trời đừng cho rồi lại lấy đi ng bạn này của con! Phương Anh này,tớ cũng là best friend của cậu chứ? Nếu như phải xa cậu nhất định tớ sẽ nhớ cậu lắm,I will miss u… bùn

cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 Pictur30
I MISS U...
_ dear Chung: ( My good friend)
Bọn mình gặp nhau lần đầu tiên là lớp 3,cậu còn nhớ không? Vậy mà lên lớp 6 bọn mình mới gặp lại nhau. Từ lúc ấy tới giờ, bọn mình luôn hợp cạ nhau trong khoản điện tử. Chơi vs cậu lâu như vậy mới hiểu cậu nhiều hơn, có điều cần phải sửa ngay là đừng hay ẻo lả như trc nhé,không cần phải tỏ ra khác ng,hãy cứ là chính cậu,chẳng phải mọi ng quý cậu ở tính tốt bụng,thân thiện của cậu vs mọi ng đó sao? Mọi ng không thick sự khác ng của cậu,vì thế đừng yếu đuối,phải mạnh mẽ lên

cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 Pictur31
NEVER FORGET C4

_ dear Dung (my cousin)
Bọn mình là anh em, từ nhỏ đã chơi vs nhau rất vui,hồi bé thì chúng mình nhiều kỉ niệm lắm,vậy mà anh đã từng khiến em phải buồn,anh xin lỗi. Giờ tuy cũng chưa làm dc gì cho em nhưng anh luôn cố gắng để không khiến em phải buồn,cảm ơn vì đã tha thứ cho những lỗi lầm của anh. Ở nhà thì chúng mình là anh em ,còn ở trường thì mãi là những ng bạn tốt của nhau nhé! Anh luôn mong em vui vẻ,chúc em đạt dc mọi điều mà mình mong muốn!

cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 Pictur32
C5 ALSO LOVE C4

cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 Pictur33
C4 SELLERS SAY GOODBYE TO YOU
WE ALWAYS MISS ALL OF YOU AND CLASS 9C4

*Dear tất cả các thành viên còn lại của lớp C4 cũng như các cựu thành viên của C4, các bạn cũng là những viên gạch ngói vững chắc dựng lên ngôi nhà C4. Chúc các bạn sẽ đạt dc nhũng gì mình mong muốn,thực hiện bằng dc ước mơ của mình. Lên cấp3 mọi thứ sẽ phải thay đổi theo qui luật tất yếu của nó,các bạn ơi, đừng bao giờ quên nhau, quên ngôi nhà c4 tuyệt vời này ,nơi chôn giấu và lưu giữ những khoảnh khắc hạnh phúc,những kỉ niệm đẹp học cấp 2 của chúng mình nhé.
I WILL MISS ALL OF YOU FOREVER...

[color=green]
_Writen by Red Joker_c4_1995_
_and_
_Posted by Romantic_demon ^^
[color]
https://c4pro.forum-viet.com
Flo
dân đen
dân đen
Flo

Bài gửiTiêu đề: Re: cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4   cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 I_icon_minitimeMon Apr 12, 2010 7:49 pm

Póc tem cái topic này vậy cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 903975 Èo ôi đằng ấy vừa đấm vừa xoa tớ thế thấy xúc động đậy quá cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 777345 , nhưng mà thôi nói chung đằng ấy chân thành thật , viết 1 bài dài gần như cho cả lớp ý ...ĐÁNG TRÂN TRỌNG cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 334500
http://vn.myblog.yahoo.com/
nobody know me

Bài gửiTiêu đề: Re: cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4   cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 I_icon_minitimeMon Apr 12, 2010 10:38 pm

fản đối chẳng lẽ tao vs mày cóảtanj 1 năm ngồi cạnh nhau mà mày ko có chút kỉ niệm nào sâu sắc vs tao hử
cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 651606 cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 651606 cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 651606 .Thật bất công cho tao ngày đêm nhớ đến mày ,coi mày là bạn tốt mà mày chỉ có thế nói vs tao hử.Thậm chí còn ko có đến lời chúc trân thành
Tớ thề ,hứa ,đảm bảo tớ sẽ nhớ câu suốt đời tên tổ trưởng cũ đáng ghét của mình
cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 9758 đúng rùi fải nguyền cho nó đỗ chuyên anh để mình có cơ hội trả thù >Thông minh zễ sợ
good bye see you late and always remember me
I_am_your_frozen_destiny

I_am_your_frozen_destiny

Bài gửiTiêu đề: Re: cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4   cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 I_icon_minitimeMon Apr 12, 2010 10:47 pm

I luv DongHae 4ever
dân đen
dân đen
I luv DongHae 4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4   cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 I_icon_minitimeTue Apr 13, 2010 11:36 am

OA!!! Phải công nhận m văn hay chữ tốt thật. Trc' khi đọc cái topic này thấy mọi ng` bàn tán kinh lắm, ai cũg nói m viết chân thành nhất là đoạn viết cho t nên t cũg tò mò lên đọc thử!!! Ko ngờ m viết hay thật, dạt dào cảm xúc ghê gớm! Thanks m vì nh~ t/c m đã dành cho t và cho C4!!!!! Từ m mà t cũg đang định viết 1 bài nữa nt đếy! T sẽ cố viết hay hơn m dù bik văn t hok dài bằng m!!!!!!!!!!!!!!! Cả lớp hãy coi 4rum như quyển sổ lưu bút naz""" ( đỡ phải mua sổ làm j` cho tốn tiền). Hay lên viết nh~ cảm xúc thật nhất lòng mình nhé các bạn!!! TỚ YÊU C4 NHIỀU LẮM !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Mai_Huong_C4_LL
quan nhất phẩm
quan nhất phẩm
Mai_Huong_C4_LL

Bài gửiTiêu đề: Re: cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4   cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 I_icon_minitimeTue Apr 13, 2010 7:26 pm

Kể ra thì tớ cũng ko định post reply đâu nhưng nghĩ ra thì tớ cũng thấy bạn Nam nói cũng phải nếu để đến hết năm mới nói thì lúc đấy mọi người đang bận ôn thi ai mà có thời gian nên tớ post lun.
SEND TO NAM ( TÁC GIẢ CHÍNH CỦA TOPIC )
Trong lúc tao đang đau đầu về chuyện bạn bè thì tao đã ko kìm được và kể cho mày hết chuyện của tao. Và tao đã thực sự bất ngờ khi mày là đứa con trai duy nhất đã bỏ công sức tốn thời gian ra chat chít linh tình vs tao về chuyện này. Hồi lớp 7 tao ngồi cùng bàn vs mày và quả thực lúc đấy tao ghét cay ghét đắng mày vì tại sao lại có đứa con trai nhỏ mọn, xấu xa, nh ỏ nhen h ách d ịch như zậy ( chỉ tại mày méc cô Thuỷ B nên bốn đứa bàn bọn tao l úc đ ó bị đổi chỗ mỗi người một nơi _ Lúc đấy hôm nào tao cũng nguyền rủa mày cho mày chết đi cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 930983 cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 930983 ). Nhưng đến năm lớp 8 và cả lớp 9 ,khi tao ko còn ngồi cùng bàn vs mày nữa thì quả thực hình ảnh của mày thay đổi hẳn, mày rất zui zẻ vs tao, lúc nào cũng tán thưởng tao về chuyện học ( trong khi tao có giỏi bằng ai đâu ).Mày rất hay cáu gắt ( thực ra cũng ko nhiều lém cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 930983 cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 930983 ) nhưng mỗi lúc mày lên cơn thịnh nộ, mọi người mà ho he một câu vs mày là mày quát tháo ầm ỹ ghê ơi là ghê. Những bạn khác và trong có cả tao cũng đã là nạn nhân của chuyện này , những lúc đó ghét mày kinh khủng chỉ muốn băm vắm mày ra thành trăm mảnh cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 930983 cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 930983 . Mày vs tao ko thân nhau nhưng ngoài Thành thì mày là đứa thứ 2 chịu chăm chỉ chat vs tao mỗi tối ( dĩ nhiên là những tối mày lên còn tối nào tao chả lên, có tối chả ai lên tao đợi dài cả cổ)-rất cảm ơn mày về chuyện đó. Có lẽ tao ko hiểu mày nhiều lắm nhưng tao biết mày là một người bạn tốt và tao đã chia sẻ hết chuyện c ủa tao vs mày và trả l ời nh ững câu hỏi khoai ơi là khoai của m ày mà ko dấu diếm đồng thời mày cũng cho tao biết chuyện cuả mày làm tao rất zui. Mày là một đứa rất quan tâm bạn bè -hôm thằng Thành ho khù khụ nhưng nó ngoan cố ko chịu tắt quạt mày đã nhờ tao tắt hộ ( Lúc đó mày cute ko chịu đc cười cười )rồi cả vs tao vs cái chuyện vớ vẩn của tao mày cũng cho tao những lời khuyên hết sức chân thành và giúp tao thực sự thấy thoải mái và đc giải toả - Thanks mày nhìu cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 392487 cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 392487 cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 930983 cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 930983 .Mong mày chinh phục đc ng y sớm sớm ( viết thế nè mới đúng chính tả cười cười ). Hơn hết chúc mày đạt đc nguyện vọng lớn lao năm nay : THI Đ ÂU Đ Ỗ Đ Ó ( th ế m ới o ách ) ( M à mày cũng phải chúc tao đỗ chứ ko tao sợ tao ko đỗ nổi NGUYỄN HUỆ đâu cười cười cười ).

Được sửa bởi Mai_Huong_C4_LL ngày Sat Apr 24, 2010 12:20 pm; sửa lần 1.
Mai_Huong_C4_LL
quan nhất phẩm
quan nhất phẩm
Mai_Huong_C4_LL

Bài gửiTiêu đề: Re: cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4   cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 I_icon_minitimeTue Apr 13, 2010 8:37 pm

Quên mất, còn một việc nữa, THANKS NAM SO MUCH FOR YOUR GIFT ON MY BIRTHDAY ( tớ bít 1,5 con chuồn chuồn đó là cậu tặng tớ, THANKS CẬU NHÌU cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 934418 cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 934418 cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 934418 cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 934418 cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 934418 cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 934418 )
t_c4_95
quan huyện
quan huyện
t_c4_95

Bài gửiTiêu đề: ....   cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 I_icon_minitimeTue Apr 13, 2010 8:51 pm

aizzzz....... dù sao thì cũng hết năm òy đó,ai có cảm xúc gì tâm trạng gì,điều gì muốn nói thì cứ xin mời chia sẻ nhá cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 930983 ko thì cuối năm ko có cơ hội để nói đâu bùn
Dù sao cũng cảm ơn Nam đã đầu têu khơi mào ra trò này nhá :44:hay đấy chứ cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 758192
típ đến xin cảm ơn mày đã đang và sẽ luôn coi tao như bạn tốt cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 903975 (chả bít có phải nhất ko đây cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 102585 )
TK
angel_from_c4

Bài gửiTiêu đề: Re: cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4   cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 I_icon_minitimeFri Apr 16, 2010 11:19 pm

Sau khi đọc bài này của Nam, mình cảm thấy mình cần viết gì đó cho chính mình cũng như cho các bạn của mình(vì theo bạn Linh "Hae" đây là lưu bút mà cười. Những ngày đầu bước vào lớp, mình cảm thấy quý một số bạn trong lớp nhưng cũng thấy ghét một số bạn. Hồi đó, mình có rất ít bạn( mấy "chiến hữu" cùng bàn, một vài người bạn cùng học ở tiểu học, thế thôi). Mình lun mong có nhìu bạn hơn nữa nhg thực sự mình chẳng có gì nổi bật. Đến năm lớp 7, bàn mình bị đổi chỗ 1 số thành viên. Lúc đó, mình chẳng còn bít nói chuyện vs ai nữa. Nhg đến năm lớp 8, mình đc ngồi ở tổ 2(tổ bạn Tú ý^^), mình cảm nhận đc tình cảm từ các bạn tổ ấy.Rồi mình cũng fải chuyển đi. Đến bàn mới, mình đc gặp những bạn mới & cũng thấy đc t/c của các bạn ấy. Thực ra, đến bây h, mình vẫn ko có n` bạn thân( vẫn chỉ là mấy "chiến hữu xưa"). Đặc biệt trong h/c c4 chia 5 xẻ 7 mình lại ghét thêm n` ng`(có cả chiến hữu xưa). Bây h, m mới nhận ra rằng: trước kia c4 KHÁC bây h, ko chia 5 xẻ 7. Mình tiếc n~ phút jây khi xưa mình đã ko trân trọng, mình tiếc vì c4 ko còn là 1 nhu hồi trước. Từ bây h cho đến khi vào cấp 3, chúng ta chỉ CÓ THỂ đi bên nhau 1 lần nữa. Mình nghĩ đó sẽ là thời jan ngán ngủi để gắn kết c4 ở bên nhau. Hãy cố gắng để chúng ta gần bên nhau hơn nữa nhé!!!!!!!
NEVER FORGET C4 AND ME, DON'T U?????? cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 427546
ga` kon
dân đen
dân đen
ga` kon

Bài gửiTiêu đề: Re: cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4   cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 I_icon_minitimeSat Apr 17, 2010 11:37 am

uhm bố ak,đọk bài bố vít kon thấy súk độg wá kơ, cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 651606 thật đấy, mặc dù đúg như bố vít kon vs bố ko thân nhau là bao, nói thiệt ra thì nhìu lúk kon gét bố lém í, gét gê gớm lun vì kon ko chịu nổi kái táh kủa bố chút nào bùn (ui xin pái Trươg Lih làm sư fò về sự chịu đựg) cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 286429 .Nhưg dù sao thì năm hok tới(có lẽ) con sẽ chẳg bi h lại kó đc một ông bố như bố nữa(ơn trời) cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 773304 , vì vậy kon sẽ mãi mãi khắc ghi hìh ảh ng` bố kủa kon trog gđìh c4 này trog lòg(đảm bảo đếy)iu bố nhìu lém cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 45118 my "father" friend hãy lun nhớ đến kon naz'pố.con gái út "cưg". cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 22385 cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 22385 cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 22385 cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 310130
I_am_your_frozen_destiny

I_am_your_frozen_destiny

Bài gửiTiêu đề: Re: cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4   cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 I_icon_minitimeFri Apr 23, 2010 5:18 pm

Cha cha,bik noi sao day nhi. cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 930983 Cam on cac ban ve nhung loi binh luan chan thanh cho bai cua to. Nhung thuc ra to ko phai la ng mao dau cho tro nay vi thuc ra to lay y tuong tu bai blog cua ban QA C3 tren zing.me. Cam on QA da cho to y tuong vik nhung dong cam xuc tuyet voi nay
h2_kute_loloticade
dân đen
dân đen
h2_kute_loloticade

Bài gửiTiêu đề: Re: cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4   cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 I_icon_minitimeSun Apr 25, 2010 9:34 pm

yêu bố, nhwg yêu theo kiểu bt`, như bn mem khác, hì hì ^^ hồi xưa con suýt thik bố, vì bố trắng trắng xinh sinh
Who killed my heart
Ca[S]s Đẹp trai
Ca[S]s Đẹp trai
Who killed my heart

Bài gửiTiêu đề: Re: cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4   cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 I_icon_minitimeMon Apr 26, 2010 5:42 pm

Yêu Nam ghê cơ :X.... Chúc mày thi đỗ chuyên Anh nghen ..
Kể ra cũng tiếc sao mày không thi chuyên hóa với tao ( Chắc thấy mình nó sợ =)) Buồn Nam ghê cơ ) ,để lên lớp 10 anh em lại gặp nhau ,mày với tao cũng học với nhau từ hồi Tiểu học nhỉ (Tao suýt quên mất mầy ) bùn
Physics NO.1
dân đen
dân đen
Physics NO.1

Bài gửiTiêu đề: Re: cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4   cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 I_icon_minitimeFri Apr 30, 2010 3:28 pm

Hình như đã đến lúc để nghĩ lại mọi điều rồi nhỉ ?

Bâng khuâng quá, tiếc nuối quá, nghẹn ngào...
Tớ đồng ý với cậu rằng những kỉ niệm ta đã có dù như thế nào thì cũng thật đẹp, đáng để ghi lại trong kí ức đúng không. Tớ phải nói với cậu rằng đã có lúc tớ rất muốn cho cậu 1 quả đấm
cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 509908 nhưng rồi tớ lại cố chịu đựng để rồi sáng hôm sau cậu lại thân mật, tươi cười với tớ sát cánh cùng tớ trên đường đời này ,Nam ạ. Những khi tớ đi thi về cậu luôn là người đầu tiên gọi điện thoại hỏi thăm tớ làm bài như thế nào...
Ồ sao tớ lại viết nhiều thế này nhỉ? Thôi Toàn không muốn viết nữa đâu để rồi những dòng chữ này như 1 sự tổng kết, 1 sự kết thúc. Rồi chúng ta sẽ gặp lại nhau đúng không? Và sẽ lại còn rất nhiều những kỉ niệm đẹp nữa nếu chúng ta biết gìn giữ nó, trân trọng, nâng niu nó.
Hãy nở nụ cười với nhau thật nhiều!!!

(P/S: Hì Hì, bỏ qua chuyện làm mô hình đi nhé!)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4   cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4 I_icon_minitime

cảm xúc của Lê Trần Ngọc Nam sau 4 năm học tại 9c4
Trang 1 trong tổng số 1 trang